Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 Bundle đa sợi quang Pigtail cho truyền video

chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 Bundle đa sợi quang Pigtail cho truyền video

Trung Quốc PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 Bundle đa sợi quang Pigtail cho truyền video nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 Bundle đa sợi quang Pigtail cho truyền video

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 Bundle đa sợi quang Pigtail cho truyền video

Sợi pigtail là một sợi quang ngắn vĩnh viễn gắn liền với một nguồn, máy dò, hoặc thiết bị sợi quang khác ở một đầu và một đầu nối quang ở đầu kia.

Tính năng, đặc điểm:
4, 6, 8, 12, 24, 48 sợi tùy chọn
Với ống co nhiệt
Đầu nối có thể áp dụng: FC, SC, ST, LC…
Cáp vật liệu: PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 tùy chọn
Chế độ đơn hoặc đa chế độ
Kích thước cáp: Φ 0.9mm, Φ2.0mm, Φ3.0mm

Ứng dụng:

1, FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường
2, truyền tải video, truyền dữ liệu
3, Chấm dứt thiết bị đang hoạt động
4, Cài đặt Premise
5, Mạng viễn thông và xử lý dữ liệu
6, công nghiệp, y tế và quân sự
7, Tích hợp hệ thống cho Long Haul, Metro và Mạng truy nhập

Đặc điểm kỹ thuật:

Tham số

Đơn vị

Bộ kết nối nhiều sợi

SM

PC

UPC

APC

Mất chèn (điển hình)

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

Mất mát trở lại

dB

≥45

≥50

≥60

Bước sóng hoạt động

nm

1310, 1510

Trao đổi

dB

≤0.2

Rung động

dB

≤0.2

Nhiệt độ hoạt động

-40 ~ 75

Nhiệt độ lưu trữ

-45 ~ 85

Đường kính dây

mm

φ3.0, φ2.0, φ0.9

Số lượng sợi

F

4, 6, 8, 12, 24,… sợi

Kết nối áp dụng

 

FC, SC, ST, MU, LC

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: cy

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)