Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi quang

(92)
Trung Quốc Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode nhà máy sản xuất

Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode

Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode ♦ thông tin đặt hàng: Ví dụ: LC / APC-SM-DX-với màn trập-nhựa Loại kết nối: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA Ferrule ... Read More
2018-08-20 11:37:16
Trung Quốc Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất nhà máy sản xuất

Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất

Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất Sự miêu tả: Bộ chuyển đổi quang SC với kim loại màn trập, có sẵn trong cả hai phiên bản đơn giản và song công. Màu xanh dương, xanh lá cây, m... Read More
2018-08-20 11:37:16
Trung Quốc Bộ lọc sợi quang màn trập bụi, bộ chuyển đổi sợi quang greem nhà máy sản xuất

Bộ lọc sợi quang màn trập bụi, bộ chuyển đổi sợi quang greem

Bộ lọc sợi quang màn trập bụi, bộ chuyển đổi sợi quang greem ♦ Đặc điểm kỹ thuật: tham số Đơn vị LC, SC, FC, MU, ST, SC-ST, FC-ST, FC-SC, MTRJ E2000 SM MM SM MM SM PC UPC APC PC PC UPC PC PC APC Mất chèn (điển ... Read More
2018-08-20 11:37:16
Trung Quốc Quadplex LC / UPC cáp quang adapter với màn trập, chứng nhận RoHS nhà máy sản xuất

Quadplex LC / UPC cáp quang adapter với màn trập, chứng nhận RoHS

Quadplex LC / UPC cáp quang adapter với màn trập, chứng nhận RoHS Sự miêu tả: Bộ chuyển đổi Quad LC với màn trập là thiết bị cơ khí được thiết kế để căn chỉnh các đầu nối cáp quang. Nó chứa các tay áo kết nối, ... Read More
2018-08-20 11:37:16
Trung Quốc Bộ điều hợp quang sợi đơn giản SC / APC có cấu trúc xanh cao nhà máy sản xuất

Bộ điều hợp quang sợi đơn giản SC / APC có cấu trúc xanh cao

Bộ điều hợp quang sợi đơn giản SC / APC có cấu trúc xanh cao 1. Tính năng Mất chèn thấp Lặp lại tốt và interchangeability Ổn định môi trường tốt 2. Mô tả: Bộ chuyển đổi quang SC với kim loại màn trập, có sẵn ... Read More
2018-08-20 11:37:15
Trung Quốc ST Để FC Hybrid Fiber Optic Adapters Rohs Cường độ cao và ổn định nhà máy sản xuất

ST Để FC Hybrid Fiber Optic Adapters Rohs Cường độ cao và ổn định

ST Để Fc Hybrid Fiber Optic Adapters Rohs Cường độ cao và ổn định Lợi thế chất lượng: 1. chúng tôi thiết lập một chất lượng nghiêm ngặt hệ thống đảm bảo theo requirments của tiêu chuẩn quản lý quốc tế ISO9001: ... Read More
2018-08-20 11:37:15
Trung Quốc SC / Nữ để FC / Nam Hybrid Fiber Optic Adapter cho truyền dữ liệu nhà máy sản xuất

SC / Nữ để FC / Nam Hybrid Fiber Optic Adapter cho truyền dữ liệu

SC / Nữ để FC / Nam Hybrid Fiber Optic Adapter cho truyền dữ liệu Đặc điểm: Các loại: FC-LC, FC-SC, FC-ST, FC-MU, SC-ST… Mất chèn thấp, mất mát trở lại cao Khả năng tương thích tốt Độ chính xác cao về kích thư... Read More
2018-08-20 11:37:15
Trung Quốc Bộ đổi nguồn sợi quang đơn mode ST sang bộ chuyển đổi quang LC nhà máy sản xuất

Bộ đổi nguồn sợi quang đơn mode ST sang bộ chuyển đổi quang LC

Bộ chuyển đổi cáp quang đơn mode Bộ chuyển đổi cáp quang sang cáp quang Lc Thông tin đặt hàng: Ví dụ: LC-ST, chế độ đơn, SX adapter lai Loại kết nối: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA Ferrule ... Read More
2018-08-20 11:37:15
Trung Quốc Ổn định SGS LC FC Fiber Optic lai Adapter với gốm Ferrule nhà máy sản xuất

Ổn định SGS LC FC Fiber Optic lai Adapter với gốm Ferrule

Ổn định SGS LC FC Bộ chuyển đổi quang với Ferrule gốm Lợi thế cạnh tranh: Đảm bảo nhà máy: 1. As chúng tôi là nhà máy, chúng tôi có thể đảm bảo giá của chúng tôi là đầu tiên-tay, rất rẻ và cạnh tranh. 2. để ph... Read More
2018-08-20 11:37:15
Trung Quốc Hợp kim kẽm LC-SC Simplex sợi quang Adapter với gốm Ferrule nhà máy sản xuất

Hợp kim kẽm LC-SC Simplex sợi quang Adapter với gốm Ferrule

Hợp kim kẽm LC-SC Simplex sợi quang Adapter với gốm Ferrule Ứng dụng: Mạng truyền thông sợi quang, truyền dữ liệu, kiểm tra equitments, LAN, CATV. Sự miêu tả: Bộ chuyển đổi quang được sử dụng để kết nối và ghép ... Read More
2018-08-20 11:37:15
Page 1 of 10|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|