Nhà Sản phẩm

Sợi quang Pigtail

Chứng nhận
Trung Quốc Shenzhen CY COM Product Co., Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen CY COM Product Co., Ltd Chứng chỉ
Khách hàng đánh giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Pigtail

(33)
Trung Quốc LC / UPC đa mode 62.5 / 125 simplex 2.0mm cam sợi quang LSZH nhà máy sản xuất

LC / UPC đa mode 62.5 / 125 simplex 2.0mm cam sợi quang LSZH

LC / UPC đa chế độ 62,5 / 125 dây cáp quang LSZH màu cam đơn giản 2.0mm ► Mô tả: Đuôi sợi quang Multimode màu cam, bước sóng 850 nm, khoảng cách truyền dẫn 500 m, dùng cho liên kết khoảng cách ngắn. ► ứng dụng: ... Đọc thêm
2020-08-17 09:02:42
Trung Quốc Cáp quang Pigtail SC / APC singlemode G657A1 simplex 2.0mm cáp vàng nhà máy sản xuất

Cáp quang Pigtail SC / APC singlemode G657A1 simplex 2.0mm cáp vàng

Sợi quang bím, LC / APC đơn mode 2.0mm 3Mtrs cáp LSZH màu vàng ► Giới thiệu: Bím tóc được chia thành sợi đuôi đa mode và sợi đơn mode. Đuôi sợi quang Multimode màu cam, bước sóng 850Nm, khoảng cách truyền sóng ... Đọc thêm
2020-08-15 09:37:58
Trung Quốc FC / UPC multimode OM3 50/125 Simplex 0.9mm aqua LSZH sợi quang pigtail nhà máy sản xuất

FC / UPC multimode OM3 50/125 Simplex 0.9mm aqua LSZH sợi quang pigtail

FC / UPC multimode OM3 50/125 Simplex 0.9mm aqua LSZH cáp quang Giới thiệu:Bím tóc được chia thành sợi đuôi đa mode và sợi đơn mode.Đuôi sợi quang Multimode màu cam, bước sóng 850Nm, khoảng cách truyền sóng ... Đọc thêm
2020-08-15 09:36:31
Trung Quốc Simplex quang sợi quang pigtail, LC / APC singlemode 2.0mm vàng LSZH cáp nhà máy sản xuất

Simplex quang sợi quang pigtail, LC / APC singlemode 2.0mm vàng LSZH cáp

Cáp quang sợi quang, LC / APC đơn mode 2.0mm 3Mtrs cáp LSZH màu vàng ►Characteristics: - Độ bền tốt - Khả năng trao đổi tốt - ổn định nhiệt độ cao - Mất chèn thấp và mất phản xạ ngược - đánh bóng chất lượng cao ... Đọc thêm
2020-08-15 09:33:03
Trung Quốc 12 sợi breakout sợi quang pigtail LC / UPC multimode OM3 50/125 aqua LSZH cáp nhà máy sản xuất

12 sợi breakout sợi quang pigtail LC / UPC multimode OM3 50/125 aqua LSZH cáp

12fibers breakout sợi quang pigtail LC / UPC multimode OM3 50/125, aqua LSZH cáp ►Ứng dụng: • Mạng viễn thông; • Mạng LAN máy tính; • Mạng truyền hình cáp; • Kết nối cáp quang và bộ thu sáng. ►Tính năng: • Mất ... Đọc thêm
2020-08-15 09:20:25
Trung Quốc Đuôi Pigtail quang đa chuẩn ST / UPC 62.5 / 125 Gói 12 lõi đầy màu sắc nhà máy sản xuất

Đuôi Pigtail quang đa chuẩn ST / UPC 62.5 / 125 Gói 12 lõi đầy màu sắc

ST / UPC đa chế độ 62.5 / 125 12 lõi đầy màu sắc bó đuôi sợi quang Giới thiệu:Bím tóc được chia thành sợi đuôi đa mode và sợi đơn mode.Đuôi sợi quang Multimode màu cam, bước sóng 850Nm, khoảng cách truyền sóng ... Đọc thêm
2020-08-15 09:19:52
Trung Quốc ISO RoHS Màu cam Mất ít insterion và mất lợi nhuận cao 3 m Sợi quang MM MM MM nhà máy sản xuất

ISO RoHS Màu cam Mất ít insterion và mất lợi nhuận cao 3 m Sợi quang MM MM MM

Tổn thất tế bào đệm thấp và tổn thất lợi nhuận cao Bím tóc sợi quang SC MM SC PC MM SX 0.9mm Pigtail sợi quang Đặc trưng: 4, 6, 8, 12, 24, 48 sợi tùy chọn Với ống co nhiệt Đầu nối áp dụng: FC, SC, ST, LC… Vật ... Đọc thêm
2020-08-14 16:20:57
Trung Quốc RoHS, ISO White Cáp LC SM Sợi quang Pigtail với ống co nhiệt nhà máy sản xuất

RoHS, ISO White Cáp LC SM Sợi quang Pigtail với ống co nhiệt

Bím tóc sợi quang LC PC SM SX 0.9mm Đặc trưng: 4, 6, 8, 12, 24, 48 sợi tùy chọn Với ống co nhiệt Đầu nối áp dụng: FC, SC, ST, LC… Vật liệu cáp: PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 tùy chọn Chế độ đơn hoặc chế độ đa Kích thư... Đọc thêm
2020-08-14 15:28:07
Trung Quốc ống co nhiệt 4, 6, 8, 12, 24, 48 SC SM màu tùy chỉnh có sẵn Sợi quang Pigtail nhà máy sản xuất

ống co nhiệt 4, 6, 8, 12, 24, 48 SC SM màu tùy chỉnh có sẵn Sợi quang Pigtail

4, 6, 8, 12, 24, 48 SC SM Cáp quang sợi trắng tùy chọn với ống co nhiệt Bím tóc sợi quang SC APC SM SX 0.9mm Mô tả sản phẩm Tham số Đơn vị Giá trị loại trình kết nối FC / UPC, FC / APC, SC / UPC, LC / UPC, LC / ... Đọc thêm
2020-08-14 15:27:39
Trung Quốc màu trắng RoHS ISO LSZH / Mất chèn thấp và tổn thất hoàn trả cao FC APC 0.9mm Pigtail sợi quang nhà máy sản xuất

màu trắng RoHS ISO LSZH / Mất chèn thấp và tổn thất hoàn trả cao FC APC 0.9mm Pigtail sợi quang

Suy hao chèn thấp và suy hao hồi cao FC APC 0.9mm Sợi quang Pigtail để truyền video, truyền dữ liệu Đặc trưng: Mất chèn thấp và mất lợi nhuận cao Khả năng trao đổi tốt Hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 10 Gigabit Lo... Đọc thêm
2020-08-14 15:13:19
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|