Nhà Sản phẩm

Sợi quang Pigtail

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Pigtail

(33)
Trung Quốc Mất tích tụ thấp và mất cân bằng cao FC APC 0.9mm Pigtail quang cho truyền video, truyền dữ liệu nhà máy sản xuất

Mất tích tụ thấp và mất cân bằng cao FC APC 0.9mm Pigtail quang cho truyền video, truyền dữ liệu

Mất chèn thấp và tổn thất hoàn trả cao FC APC Sợi bím quang 0,9mm để truyền video, truyền dữ liệu Đặc trưng: Mất chèn thấp và mất lợi nhuận cao Khả năng trao đổi tốt Hỗ trợ 10 tốc độ truyền dữ liệu Gigabit Loại ... Read More
2020-05-09 10:13:16
Trung Quốc LC PC SM SX 0.9mm sợi quang Pigtail IL <= 0.2dB cáp sợi trắng nhà máy sản xuất

LC PC SM SX 0.9mm sợi quang Pigtail IL <= 0.2dB cáp sợi trắng

LC PC SM SX Cáp sợi quang 0.9mm IL Read More
2020-05-09 09:59:17
Trung Quốc Cáp trắng SC APC SM SX 0.9mm Đuôi sợi quang trắng để truyền video, truyền dữ liệu nhà máy sản xuất

Cáp trắng SC APC SM SX 0.9mm Đuôi sợi quang trắng để truyền video, truyền dữ liệu

SC APC SM SX 0.9mm Pigtail sợi quang trắng để truyền video, truyền dữ liệu Đặc trưng: 4, 6, 8, 12, 24, 48 sợi tùy chọn Với ống co nhiệt Đầu nối áp dụng: FC, SC, ST, LC Vật liệu cáp: PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 tùy ... Read More
2020-05-09 09:50:46
Trung Quốc FC, LC, SC 12 lõi singlemode G652D bó sợi quang pigtail, cáp màu vàng, cáp bên trong 0.9mm nhà máy sản xuất

FC, LC, SC 12 lõi singlemode G652D bó sợi quang pigtail, cáp màu vàng, cáp bên trong 0.9mm

12 lõi singlemode G652D bó đuôi cáp quang, cáp màu vàng, cáp bên trong 0,9mm Đuôi lợn nhiều sợi Sợi đuôi lợn là một sợi quang ngắn được gắn vĩnh viễn vào nguồn, máy dò hoặc thiết bị sợi quang khác ở một đầu và ... Read More
2020-05-08 11:35:13
Trung Quốc Fanout FC / UPC OM3 50/125 12 lõi sợi quang pigtail, loại bó, 12 màu sắc cáp bên trong , Aqua màu LSZH cáp nhà máy sản xuất

Fanout FC / UPC OM3 50/125 12 lõi sợi quang pigtail, loại bó, 12 màu sắc cáp bên trong , Aqua màu LSZH cáp

Fanout FC / UPC OM3 50/125 12 lõi cáp quang, loại bó, cáp bên trong 12 màu, cáp LSZH màu Aqua Đuôi lợn đa sợiSợi đuôi lợn là một sợi quang ngắn được gắn vĩnh viễn vào nguồn, máy dò hoặc thiết bị sợi quang khác ... Read More
2020-05-08 11:34:17
Trung Quốc FC / UPC Multimode OM3 50/125 12 lõi LSZH Bundle sợi quang Pigtail cho FTTH nhà máy sản xuất

FC / UPC Multimode OM3 50/125 12 lõi LSZH Bundle sợi quang Pigtail cho FTTH

FC / UPC multimode OM3 50/125 12 lõi LSZH bó sợi cáp quang cho FTTH ► Tài liệu chính •Ferrule: Chất liệu gốm oxit zirconium, màu trắng (RoHS)•Tay cầm của Ferrule: Đồng (C3602), Tuổi Niken (RoHS)•Lò xo cơ: Thép ... Read More
2020-05-08 11:33:33
Trung Quốc Bundle Fiber Optic bím tóc với FC / SC / LC connector, chiều dài được tùy chỉnh nhà máy sản xuất

Bundle Fiber Optic bím tóc với FC / SC / LC connector, chiều dài được tùy chỉnh

1. Mô tả: Sê-ri bó, chỉ có một đầu được kết nối với đầu nối và đầu kia là đầu bị đứt của một sợi quang, lõi sợi quang với các đầu khác thông qua pha hàn, và thường xuất hiện trong hộp đầu cuối, được sử dụng để ... Read More
2020-05-08 11:32:16
Trung Quốc Mất mát thấp và mất mát trở lại cao LC MM Sợi quang Pigtail cho CATV & LAN quang nhà máy sản xuất

Mất mát thấp và mất mát trở lại cao LC MM Sợi quang Pigtail cho CATV & LAN quang

Mất chèn chèn thấp và tổn thất hoàn trả cao LC MM Sợi quang cho cáp quang CATV & LAN LC PC MM SX 0.9mm Bím tóc sợi quang Đặc trưng: 4, 6, 8, 12, 24, 48 sợi tùy chọn Với ống co nhiệt Đầu nối áp dụng: FC, SC, ST, ... Read More
2020-05-08 11:04:54
Trung Quốc FC MM Sợi quang Pigtail, ≤ 0,2 dB IL, ≥ 50 dB RL nhà máy sản xuất

FC MM Sợi quang Pigtail, ≤ 0,2 dB IL, ≥ 50 dB RL

FC PC MM SX 0.9mm Sợi quang Đặc trưng: 4, 6, 8, 12, 24, 48 sợi tùy chọn Với ống co nhiệt Đầu nối áp dụng: FC, SC, ST, LC Vật liệu cáp: PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 tùy chọn Chế độ đơn hoặc đa chế độ Kích thước cáp: Φ ... Read More
2020-05-08 11:03:47
Trung Quốc FC, LC, SC, MU, ST, MTRJ Tùy chọn sợi quang Pigtail IL <= 0.2dB Trung Quốc sản xuất nhà máy sản xuất

FC, LC, SC, MU, ST, MTRJ Tùy chọn sợi quang Pigtail IL <= 0.2dB Trung Quốc sản xuất

FC, LC, SC, MU, ST, MTRJ Pigtail sợi quang tùy chọn IL Read More
2020-05-08 10:58:35
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|