Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

Đường kính 3.0mm SC Fiber Optic Pigtails hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 10 Gigabit

chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đường kính 3.0mm SC Fiber Optic Pigtails hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 10 Gigabit

Trung Quốc Đường kính 3.0mm SC Fiber Optic Pigtails hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 10 Gigabit nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đường kính 3.0mm SC Fiber Optic Pigtails hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 10 Gigabit

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

Đường kính 3.0mm SC Fiber Optic Pigtails hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 10 Gigabit

SC sợi quang bím tóc

Tính năng, đặc điểm:
Mất chèn thấp và mất mát trở lại cao
Khả năng trao đổi tốt
Hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 10 Gigabit
Loại cáp MM
FC, LC, SC, MU, ST, MTRJ, E2000, MPO tùy chọn
Đánh bóng: PC, UPC và APC
Đạt tiêu chuẩn IEC


Ứng dụng:

1, FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường
2, truyền tải video, truyền dữ liệu
3, Chấm dứt thiết bị đang hoạt động
4, Cài đặt Premise
5, Mạng viễn thông và xử lý dữ liệu
6, công nghiệp, y tế và quân sự
7, Tích hợp hệ thống cho Long Haul, Metro và Mạng truy nhập


Thông số kỹ thuật (tuân thủ tiêu chuẩn IEC và Telcordia):
Các loại: chế độ đơn, đa chế độ
Mất chèn (dB): <0,2 (UPC), <0,3 (APC)
Trở lại mất mát (dB):> 50 (SM / UPC),> 60 (SM / APC), 35 (MM / UPC)
Khả năng thay đổi: <0,2 dB
Độ bền kéo: <0,2 dB (0 đến 15 Kgf)
Nhiệt độ. Phạm vi: (- 40 đến +80 độ C)
Đặc điểm kỹ thuật hình học của dây cáp quang hoàn thành End-face (sợi quang vá dây thông qua thử nghiệm hình học là siêu hiệu suất):
Các loại: PC Connector, APC Connector
Bán kính cong: 10 đến 25 mm, 5 đến 15 mm
Bù đắp Apex: <50 um, <100 um
Chiều cao sợi quang: -90 nm, +50 nm
Khớp góc: 8 độ Ã Â ± 0,5 độ (APC)

Thông tin đặt hàng:
SC / PC-SM- SX-0.9mm-1M

1. loại kết nối: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, E2000, MPO, DIN, D4, SMA
2. Ferrule End-face: PC, UPC, APC
3. Loại lõi: Single-mode (SM: 9 / 125um), Multimode (MM: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um)
4. Số lượng cáp: DX có nghĩa là Duplex / SX có nghĩa là Simplex
5. Đường kính: 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm
6. Chiều dài cáp: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)