Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

MPO-MPO Mất chèn thấp, mạng tốc độ cao, dây cáp quang màu vàng / Aqua

chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO-MPO Mất chèn thấp, mạng tốc độ cao, dây cáp quang màu vàng / Aqua

Trung Quốc MPO-MPO Mất chèn thấp, mạng tốc độ cao, dây cáp quang màu vàng / Aqua nhà cung cấp
MPO-MPO Mất chèn thấp, mạng tốc độ cao, dây cáp quang màu vàng / Aqua nhà cung cấp MPO-MPO Mất chèn thấp, mạng tốc độ cao, dây cáp quang màu vàng / Aqua nhà cung cấp MPO-MPO Mất chèn thấp, mạng tốc độ cao, dây cáp quang màu vàng / Aqua nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MPO-MPO Mất chèn thấp, mạng tốc độ cao, dây cáp quang màu vàng / Aqua

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Chứng nhận: SGS,ROHS
Số mô hình: MPO-MPO

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100pcs
Giá bán: USD1.2-1.5/PCS
chi tiết đóng gói: 1 cái / túi nhỏ, 50 túi nhỏ / túi lớn
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Marterial: PBT Cáp màu: Vàng, Aqua
Vật liệu cáp: OFNP, LSZH, OFNR Phân cực: A, B, C

1. Mô tả:


Dây vá sợi MPO / MTP chủ yếu được sử dụng trong các trung tâm dữ liệu mật độ cao, chất xơ cho tòa nhà (FTTB), thiết bị thu phát quang / 40G / 100G SFP / SFP + để kết nối linh hoạt giữa các mô-đun khác nhau. Thiết bị và hệ thống. Vì vậy, tín hiệu quang có thể truyền kênh mong muốn, để đạt được và hoàn thành một mục đích và yêu cầu được xác định trước hoặc mong muốn.


2. Thông số kỹ thuật:

  • Sợi số: 12 ~ 144 sợi tùy chọn
  • Phân cực: A (chuẩn), B hoặc C
  • Loại sợi: SM (OS1 / OS2), MM (OM3 / OM4) sợi lớp tùy chọn
  • Áo khoác cáp: LSZH, OFNP, OFNR
  • Kết nối: khởi động (đen); màu sắc cơ thể: SM (xanh lá cây), SM ưu tú (màu vàng); MM (Beige), MM Elite (Aqua)
  • Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ + 60 ℃
  • Nhiệt độ cài đặt: -5 ~ + 50 ℃

3. Ứng dụng:

  • Cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu
  • Mạng khu vực lưu trữ
  • Các giao thức 40 & 100Gps mới nổi
  • Quang học song song
  • Hệ thống cáp mạng doanh nghiệp

4. Thông tin đặt hàng:

Loại trình kết nối-1 MPO-nữ, MPO-nam
Kết thúc mặt-1 PC, APC
Số sợi 12, 24, 48 ... 144 sợi
Loại trình kết nối-2 MPO-nữ, MPO-nam, FC, SC, ST, LC, MU
Kết thúc mặt-2 PC, UPC, APC
Chế độ sợi SM (OS1 / OS2), MM (OM1 / OM2OM3 / OM4)
Tổng chiều dài (m) L = 1, 2, 3 ...
Chiều dài nhánh (m) L1 = 0,5,0,8,1,0
Loại cáp OFNP, LSZH, OFNR
Phân cực A, B, C

Lợi thế cạnh tranh:

Đảm bảo nhà máy:
1. As chúng tôi là nhà máy, chúng tôi có thể đảm bảo giá của chúng tôi là đầu tiên-tay, rất rẻ và cạnh tranh.
2. để phát triển công nghệ tiên tiến, chúng tôi đã xây dựng được một mối quan hệ ổn định với khoa học trung tâm nghiên cứu cho sợi quang thành phần nhà và ở nước ngoài. với công suất 200.000 chiếc mỗi tháng. Sản phẩm của chúng tôi tận hưởng danh tiếng tuyệt vời cho chất lượng tiên tiến và chính xác của họ trên toàn thế giới.

Lợi thế chất lượng:
1. chúng tôi thiết lập một chất lượng nghiêm ngặt hệ thống đảm bảo theo requirments của tiêu chuẩn quản lý quốc tế ISO9001: 2008.

lợi thế dịch vụ:
1. To phục vụ cho yêu cầu khác nhau từ khách hàng của chúng tôi, chúng tôi cung cấp khác nhau dịch vụ OEM.
2. Chúng tôi không ngừng tìm kiếm các công nghệ và giải pháp để giúp khách hàng của chúng tôi đối phó với việc thay đổi bao giờ
môi trường và yêu cầu.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)