Nhà Sản phẩmBộ ghép kênh phân chia bước sóng

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC

Trung Quốc Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC nhà cung cấp
Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC nhà cung cấp Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: CY /OEM
Chứng nhận: ISO9001:2015
Số mô hình: FWDM T1310 R1490 và 1550

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: 12-14USD
chi tiết đóng gói: hộp giấy
Thời gian giao hàng: Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: T/T, thư tín dụng, Western Union
Khả năng cung cấp: 600PCS / ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Số mô hình: FWDM 3/45 Đầu nối: SC APC
Đường kính cáp: 0,9 mm Loại chất xơ: G652D, G657A
Bước sóng: T1310 R1490 và 1550

FWDM T1310 R1490 & 1550 bao bì ống thép lọc quang với đầu nối SC APC

1. Mô tả:

Ba cổng WDM đặc biệt đề cập đến ba thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng cụ thể. Trong mạng truyền thông sợi quang, sử dụng WDM ba cổng có thể đạt được truyền dẫn hai chiều thoại, video, dữ liệu, ba bước sóng phổ biến nhất của WDM là 1310 & 1490 & 1550nm. Bộ lọc WDM ba cổng sử dụng nguyên tắc collimator lẫn nhau sau khi ràng buộc gói, bạn có thể tùy chỉnh bất kỳ bước sóng nào trong ba bước. Các thiết bị này thường đòi hỏi 24 giờ đi xe đạp nhiệt độ cao và kiểm tra thả để đảm bảo sự ổn định và độ tin cậy của sản phẩm.

2.Tính năng:

Phạm vi bước sóng rộng

Mất chèn thấp

Cách ly kênh cao

Tính ổn định và độ tin cậy cao

3.Ứng dụng:

Giám sát hệ thống

Hệ thống WDM

Máy phát và sợi quang

Bộ khuếch đại quang học sợi quang

Sợi quang lnstruments

4. Đặc điểm kỹ thuật:

Tham số FWDM 4/35 FWDM 5/3 4 FWDM 3 4/5
Vượt qua bước sóng bước sóng (nm) 1480 ~ 1500 1540 ~ 1560 1260 ~ 1360 & 1480 ~ 1500
Phạm vi bước sóng ban đầu phản xạ (nm) 1260 ~ 1360 1260 ~ 1360 1540 ~ 1560
Phạm vi bước sóng dải tần phản xạ (nm) 1540 ~ 1560 1480 ~ 1500
Mất chèn (dB) Kênh phản chiếu ≤0. 6
Chuyển kênh ≤0. số 8
Ripple kênh ( dB) <0,3
Cách ly (dB) Kênh phản chiếu > 15
Chuyển kênh > 30
Độ nhạy nhiệt độ chèn mất (dB / ℃) <0,005
Mất phân cực phụ thuộc (dB) <0,1
Phân tán chế độ phân cực (ps) <0,1
Tính trực tiếp (dB) > 50
Mất mát trở lại (dB) > 50
Xử lý nguồn tối đa (mW) 500
Nhiệt độ hoạt động (℃) 0 ~ + 70
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ + 85
Thứ nguyên gói (mm)

1. Φ5,5 x L38 (đối với 900um ống lỏng hoặc sợi trần))

2. L90xW20xH9.5 (đối với Cáp 2.0 mm hoặc 3.0mm)

5. thông tin đặt hàng:

Sản phẩm Bước sóng Loại Pigtail Chiều dài sợi Kết nối
FWDM 4/35 = 1490pass / 1310 & 1550lưu ý
5/34 = 1550pass / 1310 & 1490lưu ý
34/5 = 1310 & 1490pass / 1550lượt hướng

0 = 250um

1 = 900um

2 = 2,0mm
3 = 3.0mm

1 = 1m
2 = 1,5m
3 = người khác

0 = Không
1 = FC / APC
2 = FC / PC
3 = SC / APC
4 = SC / PC

5 = người khác

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Sophie

Tel: +8618926423164

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)