Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

MPO-LC MPO bảng điều chỉnh OM3 0.9mm 144 cổng cán nguội thép tấm MPO Cassette

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO-LC MPO bảng điều chỉnh OM3 0.9mm 144 cổng cán nguội thép tấm MPO Cassette

Trung Quốc MPO-LC MPO bảng điều chỉnh OM3 0.9mm 144 cổng cán nguội thép tấm MPO Cassette nhà cung cấp
MPO-LC MPO bảng điều chỉnh OM3 0.9mm 144 cổng cán nguội thép tấm MPO Cassette nhà cung cấp MPO-LC MPO bảng điều chỉnh OM3 0.9mm 144 cổng cán nguội thép tấm MPO Cassette nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MPO-LC MPO bảng điều chỉnh OM3 0.9mm 144 cổng cán nguội thép tấm MPO Cassette

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Chứng nhận: ISO9001:2015
Số mô hình: Bảng MPO-LC MPO

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 tập
Giá bán: US $30 / Set
chi tiết đóng gói: 1 Piece / HỘP
Thời gian giao hàng: 5-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T ,, Công Đoàn phương tây
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Port: 144 Cổng Vật chất: Thép tấm cán nguội
Đầu nối: MPO-LC Màu: Đen

MPO-LC MPO bảng điều chỉnh OM3 0.9mm 144 cổng cán nguội thép tấm MPO Cassette

Mô tả Sản phẩm

MPO / MTP CASSETTES được làm bằng thép tấm cán nguội hoặc nhôm, MPO Cassette Modules cung cấp sự chuyển đổi an toàn giữa MPO và LC hoặc SC rời rạc kết nối. Chúng được sử dụng để kết nối các khe hở MPO với bản vá LC và SC.

Tính năng, đặc điểm

  • Thiết kế cho MPO / MTP SYSTEM, để triển khai mạng nhanh chóng và giải pháp sửa lỗi nhanh

  • Mật độ cao và thiết kế nhỏ

  • 12 và 24 phiên bản cáp - 144 bộ phận quang học LC (Duplex) / SC (Simplex)

  • Có sẵn cáp đa mode (62,5 / 125, tiêu chuẩn 50/125 và OM3, OM4) và chế độ đơn (OS1 / 2).

  • Cáp và thiết bị kết thúc và thử nghiệm của nhà máy cho các kết nối trường tức thời với chất lượng và hiệu suất được đảm bảo

  • Vỏ kim loại có độ bền cao bảo vệ sợi bên trong hiệu quả

  • Hỗ trợ cấu hình lại dễ dàng cho các di chuyển, thêm và thay đổi

  • Có sẵn để lắp đặt bộ chuyển đổi LC / SC

Ưu điểm
  • Thiết bị sản xuất và thử nghiệm nhập khẩu: Máy kiểm tra EXFO IL & RL / Máy mài bê tông / Máy giao thoa 3D SENKO
  • Mất mát khá cao: ≥45dB
  • Đội ngũ R & D trải nghiệm 5 năm
  • Tùy chỉnh sản xuất và dịch vụ
  • Giải pháp trung tâm dữ liệu 40G / 100G
Ứng dụng
  • Cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu
  • Mạng khu vực lưu trữ
  • Các giao thức 40 & 100Gps mới nổi
  • Quang học song song
  • Mạng cáp doanh nghiệp systerm
Thông số kỹ thuật
Mục Thông số kỹ thuật
Kết nối MPO (Nữ) LC
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 80 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -40 ° C ~ + 85 ° C
Mất chèn

SM: ≤ 0,75dB (giá trị chuẩn),

≤0.35dB (giá trị điển hình);

MM: ≤ 0.50dB (giá trị chuẩn),

≤0.35dB (giá trị điển hình);

SM: ≤ 0.2dB;

MM: ≤ 0.2dB;

Mất mát trở lại

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

Loại kết thúc MPO Nam: với pin hướng dẫn; Nữ: không có pin hướng dẫn
Số lượng sợi 8,12 & 24 tấn sợi
Đầu kia của loại trình kết nối MPO-nữ, MPO-nam, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
Chế độ sợi Chế độ đơn (G652, G655, G657), đa chế độ (50, 62,5, OM2, OM3, OM4)
Loại cáp quang 250um ribbon sợi, ribbon cable, Bundle sợi cáp quang

Sản phẩm hiển thị

    Chi tiết liên lạc
    Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

    Người liên hệ: Lena Liu

    Tel: +8613689534519

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)