Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

Màu be mpo mtp đến LC 12F lõi sợi quang vá dây 3.0mm đến 2.0mm

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Màu be mpo mtp đến LC 12F lõi sợi quang vá dây 3.0mm đến 2.0mm

Trung Quốc Màu be mpo mtp đến LC 12F lõi sợi quang vá dây 3.0mm đến 2.0mm nhà cung cấp
Màu be mpo mtp đến LC 12F lõi sợi quang vá dây 3.0mm đến 2.0mm nhà cung cấp Màu be mpo mtp đến LC 12F lõi sợi quang vá dây 3.0mm đến 2.0mm nhà cung cấp Màu be mpo mtp đến LC 12F lõi sợi quang vá dây 3.0mm đến 2.0mm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Màu be mpo mtp đến LC 12F lõi sợi quang vá dây 3.0mm đến 2.0mm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Chứng nhận: ISO9001:2015
Số mô hình: MPO UPC -LC UPC MM 12F

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: US $40 - 80/ Piece
chi tiết đóng gói: 1 pcs / pe túi
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối: MPO 12F UPC MM Đường kính cáp:: Chi nhánh 3.0mm hoặc 3.6mm đến 2.0mm
Màu cáp: trái cam Phân cực: A, B, C

Màu be mpo mtp đến LC 12F lõi sợi quang vá dây 3.0mm đến 2.0mm
Mô tả Sản phẩm

MPO thân cáp đa lõi lắp ráp tạo điều kiện triển khai nhanh chóng cáp mật độ cao xương sống trong trung tâm dữ liệu và môi trường sợi cao, giảm cài đặt mạng hoặc cấu hình lại thời gian và chi phí, chúng được sử dụng để kết nối cassette, máy bay hoặc fan outs.
Nó được cung cấp trong các loại cáp trong các phiên bản tiêu chuẩn 8, 12, 24 hoặc 48 lõi bằng cách sử dụng cấu trúc cáp siêu nhỏ gọn và chắc chắn.

Ưu điểm
  • Thiết bị sản xuất và thử nghiệm nhập khẩu: Máy kiểm tra EXFO IL & RL / Máy mài bê tông / Máy giao thoa 3D SENKO
  • Mất mát khá cao: ≥45dB
  • Đội ngũ R & D trải nghiệm 5 năm
  • Tùy chỉnh sản xuất và dịch vụ
  • Giải pháp trung tâm dữ liệu 40G / 100G
Ứng dụng

1) Mạng truyền thông dữ liệu
2) Mạng truy cập hệ thống quang
3) lưu trữ mạng lưới khu vực sợi quang
4) Kiến trúc mật độ cao

Thông số kỹ thuật
Mục Thông số kỹ thuật
Kết nối MPO (Nữ) LC
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 80 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -40 ° C ~ + 85 ° C
Mất chèn

SM: ≤ 0,75dB (giá trị chuẩn),

≤0.35dB (giá trị điển hình);

MM: ≤ 0.50dB (giá trị chuẩn),

≤0.35dB (giá trị điển hình);

SM: ≤ 0.2dB;

MM: ≤ 0.2dB;

Mất mát trở lại

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

Loại kết thúc MPO Nam: với pin hướng dẫn; Nữ: không có pin hướng dẫn
Số lượng sợi 8,12 & 24 tấn sợi
Đầu kia của loại trình kết nối MPO-nữ, MPO-nam, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
Chế độ sợi Chế độ đơn (G652, G655, G657), đa chế độ (50, 62,5, OM2, OM3, OM4)
Loại cáp quang 250um ribbon sợi, ribbon cable, Bundle sợi cáp quang

Phân cực

Hình ảnh

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)