Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

MPO MTP APC để FC sợi quang vá dây Fanout 12F lõi 3.0 mét đến 2.0 mét

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO MTP APC để FC sợi quang vá dây Fanout 12F lõi 3.0 mét đến 2.0 mét

Trung Quốc MPO MTP APC để FC sợi quang vá dây Fanout 12F lõi 3.0 mét đến 2.0 mét nhà cung cấp
MPO MTP APC để FC sợi quang vá dây Fanout 12F lõi 3.0 mét đến 2.0 mét nhà cung cấp MPO MTP APC để FC sợi quang vá dây Fanout 12F lõi 3.0 mét đến 2.0 mét nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MPO MTP APC để FC sợi quang vá dây Fanout 12F lõi 3.0 mét đến 2.0 mét

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Chứng nhận: ISO9001:2015
Số mô hình: MPO APC -FC UPC 12F

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: US $25 - 35/ Piece
chi tiết đóng gói: 1 pcs / pe túi
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối: MPO 12F APC Đường kính cáp:: Chi nhánh 3.0mm hoặc 3.6mm đến 2.0mm
Màu cáp: Màu vàng Phân cực: A, B, C

mpo mtp apc để FC sợi quang vá dây Fanout 12F lõi 3.0 mét đến 2.0 mét
Mô tả Sản phẩm

Dây mút sợi quang MTP / MPO được sử dụng trong các loại cáp đa dạng Ribbon, không giống như simplex hoặc duplex. Có một số kết nối sợi thủy tinh trong một dây vá sợi quang MTP / MPO, ví dụ, 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi.

Ưu điểm
  • Thiết bị sản xuất và thử nghiệm nhập khẩu: Máy kiểm tra EXFO IL & RL / Máy mài bê tông / Máy giao thoa 3D SENKO
  • Mất mát khá cao: ≥45dB
  • Đội ngũ R & D trải nghiệm 5 năm
  • Tùy chỉnh sản xuất và dịch vụ
  • Giải pháp trung tâm dữ liệu 40G / 100G

Ứng dụng :

Mạng viễn thông

Thiết bị kiểm tra

Mạng truyền thông sợi quang

Mạng truy nhập quang

CATV quang

LAN quang

Thông số kỹ thuật
Mục Thông số kỹ thuật
Kết nối MPO (Nữ) LC
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 80 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -40 ° C ~ + 85 ° C
Mất chèn

SM: ≤ 0,75dB (giá trị chuẩn),

≤0.35dB (giá trị điển hình);

MM: ≤ 0.50dB (giá trị chuẩn),

≤0.35dB (giá trị điển hình);

SM: ≤ 0.2dB;

MM: ≤ 0.2dB;

Mất mát trở lại

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

SM: ≥60dB;

MM: ≥35dB;

Loại kết thúc MPO Nam: với pin hướng dẫn; Nữ: không có pin hướng dẫn
Số lượng sợi 8,12 & 24 tấn sợi
Đầu kia của loại trình kết nối MPO-nữ, MPO-nam, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
Chế độ sợi Chế độ đơn (G652, G655, G657), đa chế độ (50, 62,5, OM2, OM3, OM4)
Loại cáp quang 250um ribbon sợi, ribbon cable, Bundle sợi cáp quang

Phân cực

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Nicole

Tel: +8613760458627

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)