Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi

Trung Quốc MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi nhà cung cấp
MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi nhà cung cấp MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Chứng nhận: ISO9001:2015
Số mô hình: MPO UPC 12F OM4

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: US $20 - 30 / Piece
chi tiết đóng gói: 1 pcs / pe túi
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối: MPO 12F Đường kính cáp:: 3.0mm hoặc 3.6mm
Màu cáp: màu tím Phân cực: A, B, C

MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi
Sự miêu tả:

MTP / MPO nữ / nam OM3 sợi quang vá dây

Các cụm MPO / MTP AOC được lắp đặt trong cáp quang hoạt động, chẳng hạn như QSFP / QDR / CXP. Sử dụng MPO / MTP Ferrule và FA để lắp ráp miếng ghép nối tốc độ cao mini.

Cáp quang từ 2 lõi đến 24 lõi

Fiber: có thể chọn SM 9/125 hoặc MM: 62.5 / 125, 50/125, OM1, OM2, OM3, OM4

Dây vá lỗ hỏng thấp

Ưu điểm
  • Thiết bị sản xuất và thử nghiệm nhập khẩu: Máy kiểm tra EXFO IL & RL / Máy mài bê tông / Máy giao thoa 3D SENKO
  • Mất mát khá cao: ≥45dB
  • Đội ngũ R & D trải nghiệm 5 năm
  • Tùy chỉnh sản xuất và dịch vụ
  • Giải pháp trung tâm dữ liệu 40G / 100G
Ứng dụng
  • Cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu
  • Mạng lưu trữ (SAN)
  • mạng Ethernet tốc độ cao
  • Mạng viễn thông
  • Mạng cáp doanh nghiệp systerm
Thông số kỹ thuật
Tôi tem Các thông số kỹ thuật
Kết nối MPO (F hoặc M) MPO (F hoặc M)
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 80 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -40 ° C ~ + 85 ° C
Mất chèn

SM: ≤ 0,75dB (giá trị chuẩn), 0,35dB (giá trị điển hình);

MM: ≤ 0.50dB (giá trị chuẩn), 0.35dB (giá trị điển hình);

Mất mát trở lại SM: ≥60dB ; MM: ≥35dB
Loại kết thúc MPO Nam: với pin hướng dẫn; Nữ: không có pin hướng dẫn
Số lượng sợi 8,12 & 24 tấn sợi
Đầu kia của loại trình kết nối MPO-nữ, MPO-nam, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
Chế độ sợi Chế độ đơn (G652, G655, G657), đa chế độ (50, 62,5, OM2, OM3, OM4)
Loại cáp quang 250um ribbon sợi, ribbon cable, Bundle sợi cáp quang

Phân cực

Hình ảnh

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)