Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi

Trung Quốc MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Chứng nhận: ISO9001:2015
Số mô hình: MPO UPC 12F OM4

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: US $20 - 30 / Piece
chi tiết đóng gói: 1 pcs / pe túi
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/c, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Connector: MPO 12F Cable diameter:: 3.0mm or 3.6mm
Cable color: purple Polarity: A,B,C

MPO to MPO OM4 12 lõi dây vá mpo MPO Sản phẩm sợi corning cáp màu tím
MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi
Sự miêu tả:

Dây nối sợi quang OM3 MTP / MPO nữ / nam

The MPO / MTP AOC assemblies are installed in active optical cable, such as QSFP / QDR / CXP. Các cụm AOC MPO / MTP được cài đặt trong cáp quang hoạt động, chẳng hạn như QSFP / QĐR / CXP. Utilizing MPO / MTP Ferrule and FA to assemble the mini high speed connect patchcord. Sử dụng MPO / MTP Ferrule và FA để lắp ráp dây nối kết nối tốc độ cao mini.

Cáp quang từ 2 lõi đến 24 lõi

Sợi: có thể chọn SM 9/125 hoặc MM: 62,5 / 125, 50/125, OM1, OM2, OM3, OM4

Dây vá thấp

 

 

Ưu điểm
  • Thiết bị sản xuất và thử nghiệm nhập khẩu: EXFO IL & RL Tester / Máy mài Domaille / Giao thoa kế SENKO 3D
  • Mất mát khá cao: ≥45dB
  • Đội ngũ R & D Kinh nghiệm 5 năm
  • Sản xuất và dịch vụ tùy chỉnh
  • Giải pháp trung tâm dữ liệu 40G / 100G
Ứng dụng
  • Cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu
  • Mạng lưu trữ (SAN)
  • mạng Ethernet tốc độ cao
  • Mạng viễn thông
  • Mạng lưới doanh nghiệp hệ thống cáp
Thông số kỹ thuật
Tôitem Các thông số kỹ thuật
Tư nối MPO (F hoặc M) MPO(Hình thức)
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 80 ° C
Nhiệt độ bảo quản -40 ° C ~ + 85 ° C
Mất chèn

SM: ≤ 0,75dB (giá trị tiêu chuẩn),0,35dB (giá trị tiêu biểu);

MM:0,50dB (giá trị tiêu chuẩn),0,35dB (giá trị tiêu biểu);

Mất mát trở lại SM:≥60dB; ; MM:≥35dB MM: ≥35dB
Loại kết thúc MPO Male: with guide pin; Nam: có chốt dẫn hướng; Female: without guide pin Nữ: không có chốt hướng dẫn
Số lượng sợi Sợi 8,12 & 24 MT
Đầu kia của loại đầu nối MPO-nữ, MPO-nam, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
Chế độ sợi Chế độ đơn (G652, G655, G657), đa chế độ (50, 62.5, OM2, OM3, OM4)
Loại cáp quang Sợi băng 250um, cáp băng, Cáp quang Bundle

 

 

Cực tính

MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi

 

Hình ảnh

 

MPO để MPO OM4 12 lõi mpo vá dây MPO Sản Phẩm màu tím cáp corning sợi

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Nicole

Tel: +8613760458627

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)