Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

LC OM3 duplex aqua màu 2.0mm sợi quang vá dây với Low insertin mất

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

LC OM3 duplex aqua màu 2.0mm sợi quang vá dây với Low insertin mất

Trung Quốc LC OM3 duplex aqua màu 2.0mm sợi quang vá dây với Low insertin mất nhà cung cấp
LC OM3 duplex aqua màu 2.0mm sợi quang vá dây với Low insertin mất nhà cung cấp LC OM3 duplex aqua màu 2.0mm sợi quang vá dây với Low insertin mất nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  LC OM3 duplex aqua màu 2.0mm sợi quang vá dây với Low insertin mất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: LC OM3

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20pcs
Giá bán: USD2.5-4.5/PCS
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật liệu cáp: PVC, LSZH, OFNP Cấu trúc: Duplex
Màu: Aqua Chiều dài: Có thể được tùy chỉnh

Chi tiết nhanh:

  • Nơi sản xuất: Guangdong, China (Mainland)
  • Thương hiệu: CY
  • Số mô hình: CPA-SUSUM2-30 / 01
  • Đầu nối: SC, LC, FC, ST, E2000, MTRJ, MU, MPO, DIN
  • Loại: Singlemode hoặc Multimode
  • Ferrule end-face: UPC, APC
  • Đường kính cáp: 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm, 0.25mm
  • Chiều dài cáp: 1m, 3m, 5m, tùy chỉnh
  • Áo khoác cáp: PVC, LSZH
  • Lõi: Simplex, Duplex

Ứng dụng:

  • Kiểm tra thiết bị
  • FTTX + LAN
  • Hệ thống truyền thông quang CATV quang
  • Viễn thông

Đặc điểm kỹ thuật:

Mục

Đơn vị

FC, SC, LC

ST, MU

MT-RJ, MPO

E2000

SM

MM

SM

MM

SM

MM

SM

PC

UPC

APC

PC

UPC

PC

PC

PC

UPC

PC

PC

UPC

Mất chèn (điển hình)

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

Mất mát trở lại

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

Bước sóng hoạt động

nm

1310,1510

1310,1510

1310,1510

1310,1510

Exchengeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Rung động

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Nhiệt độ hoạt động

° C

-40 ~ 75

-40 ~ 75

-40 ~ 75

-40 ~ 75

Nhiệt độ lưu trữ

° C

-45 ~ 85

-45 ~ 85

-45 ~ 85

-45 ~ 85

Đường kính cáp

mm

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

Thông tin đặt hàng:

  • Loại: SX / DX tùy chọn
  • Đường kính: 0,9, 2,0, 3,0mm
  • Chiều dài: 1m, 2m, 3m đến 120m
  • Sợi quang: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4
  • Chất liệu của áo khoác: PVC / LSZH / OFNP

Lợi thế cạnh tranh:

Đảm bảo nhà máy:
1. As chúng tôi là nhà máy, chúng tôi có thể đảm bảo giá của chúng tôi là đầu tiên-tay, rất rẻ và cạnh tranh.
2. để phát triển công nghệ tiên tiến, chúng tôi đã xây dựng được một mối quan hệ ổn định với khoa học trung tâm nghiên cứu cho sợi quang thành phần nhà và ở nước ngoài. với công suất 200.000 chiếc mỗi tháng. Sản phẩm của chúng tôi tận hưởng danh tiếng tuyệt vời cho chất lượng tiên tiến và chính xác của họ trên toàn thế giới.

Lợi thế chất lượng:
1. chúng tôi thiết lập một chất lượng nghiêm ngặt hệ thống đảm bảo theo requirments của tiêu chuẩn quản lý quốc tế ISO9001: 2008.

lợi thế dịch vụ:
1. To phục vụ cho yêu cầu khác nhau từ khách hàng của chúng tôi, chúng tôi cung cấp khác nhau dịch vụ OEM.
2. Chúng tôi liên tục tìm kiếm các công nghệ và giải pháp để giúp khách hàng của chúng tôi đối phó với việc thay đổi bao giờ
môi trường và yêu cầu.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Terrence

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)