Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

Sợi quang Patch LC-SC Duplex đơn mode, 0.9mm 2.0mm 3.0 mm

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Patch LC-SC Duplex đơn mode, 0.9mm 2.0mm 3.0 mm

Trung Quốc Sợi quang Patch LC-SC Duplex đơn mode, 0.9mm 2.0mm 3.0 mm nhà cung cấp
Sợi quang Patch LC-SC Duplex đơn mode, 0.9mm 2.0mm 3.0 mm nhà cung cấp Sợi quang Patch LC-SC Duplex đơn mode, 0.9mm 2.0mm 3.0 mm nhà cung cấp Sợi quang Patch LC-SC Duplex đơn mode, 0.9mm 2.0mm 3.0 mm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Sợi quang Patch LC-SC Duplex đơn mode, 0.9mm 2.0mm 3.0 mm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: LC-SC Chế độ đơn, Duplex

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Sợi quang Patch Cord Các loại cáp quang: Cáp Simplex
Cáp Duplex: Φ2.0, Φ 3.0 mm Kiểu: Singlemode hoặc Multimode
Đánh bóng: PC, UPC, APC Đường kính: Φ0.9, Φ2.0, Φ 3.0 mm

Sợi quang Patch LC-SC Duplex đơn mode, 0.9mm 2.0mm 3.0 mm

Chi tiết nhanh:

PC & APC
Singlemode & Multimode
Chiều dài cáp tùy chọn


Phù hợp với tiêu chuẩn Telcordia GR-326-CORE  
Thấp mất chèn, cao trở lại mất  
Độ tin cậy và ổn định cao  
Các loại cáp quang: cáp SimplexΦ0.9, Φ2.0, Φ 3.0 mm  
Cáp song công: Φ2.0, Φ 3.0 mm  
Cách kết nối: cấu trúc Pluggable, dễ dàng để chuyên sâu cài đặt  

Ứng dụng:  

  • Hệ thống truyền thông sợi quang  
  • Truyền dữ liệu quang  
  • LAN  
  • Hệ thống kiểm tra cáp quang  
  • SC / APC được sử dụng chính trong mạng CATV

Chỉ số hoạt động:

Kiểu   chế độ đơn (trường hợp điển hình)   Chế độ đơn (Tối thiểu)   Đa chế độ (Tối đa)  
Mất chèn   ≤ 0.15db   ≤ 0.3db   ≤ 0.3db  
Mất mát trở lại   ≥ 55db   ≥ 50db   ≥ 25db  
Nhiệt độ hoạt động   -40 ºC ~ + 80 ºC -40 ºC ~ + 80 ºC

-40 ºC ~ + 80 ºC

Kiểu   Chế độ đơn (Tối đa)  
Mất chèn   ≤ 0.3db  
Mất mát trở lại   ≥ 65db  
Nhiệt độ hoạt động   -40ºC ~ + 80 ºC
SC / PC-ST / PC-SM-S-φ2.0 -10M  

Bộ điều hợp 1 #  
FC / SC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / D4 / SMA  
Đánh bóng  
PC, UPC, APC  
Bộ điều hợp 2 #  
FC / SC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / D4 / SMA  
Đánh bóng  
PC, UPC, APC  
Loại sợi quang  
chế độ đơn, đa chế độ  
số lõi cáp quang  
Simplex, Duplex  
đường kính cáp quang  
Φ0.9, Φ2.0, Φ 3.0 mm
chiều dài  
L = 1, 2, 3, 4, 5 …… M = đồng hồ khách hàng tự quyết định  

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Terrence

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)