Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

Mất insterion thấp và mất mát trở lại cao SCMM Pigtail sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mất insterion thấp và mất mát trở lại cao SCMM Pigtail sợi quang

Trung Quốc Mất insterion thấp và mất mát trở lại cao SCMM Pigtail sợi quang nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mất insterion thấp và mất mát trở lại cao SCMM Pigtail sợi quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

Mất insterion thấp và mất mát trở lại cao SCMM Pigtail sợi quang

SC PC MM SX 0.9mm Sợi quang Pigtail

Tính năng, đặc điểm:
4, 6, 8, 12, 24, 48 sợi tùy chọn
Với ống co nhiệt
Đầu nối có thể áp dụng: FC, SC, ST, LC…
Cáp vật liệu: PVC, OM1, OM2 hoặc OM3 tùy chọn
Chế độ đơn hoặc đa chế độ
Kích thước cáp: Φ 0.9mm, Φ2.0mm, Φ3.0mm

Thông số kỹ thuật (tuân thủ tiêu chuẩn IEC và Telcordia):
Các loại: chế độ đơn, đa chế độ
Mất chèn (dB): ≤ 0,2 (UPC), ≤ 0,3 (APC)
Trở lại tổn thất (dB): ≥ 50 (SM / UPC), ≥ 60 (SM / APC), 35 (MM / UPC)
Exchangeability: ≤ 0,2 dB
Độ bền kéo: ≤ 0,2 dB (0 đến 15 Kgf)
Nhiệt độ. Phạm vi: (- 40 đến +80 độ C)
Đặc điểm kỹ thuật hình học của dây cáp quang hoàn thành End-face (sợi quang vá dây thông qua thử nghiệm hình học là siêu hiệu suất):
Các loại: PC Connector, APC Connector
Bán kính cong: 10 đến 25 mm, 5 đến 15 mm
Bù đắp Apex: ≤50 um, ≤100 um
Chiều cao sợi quang: -90 nm, +50 nm
Khớp góc: 8 ° ± 0,5 ° C (APC)



Ứng dụng:

1, FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường
2, truyền tải video, truyền dữ liệu
3, Chấm dứt thiết bị đang hoạt động
4, Cài đặt Premise
5, Mạng viễn thông và xử lý dữ liệu
6, công nghiệp, y tế và quân sự
7, Tích hợp hệ thống cho Long Haul, Metro và Mạng truy nhập

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Terrence

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)