Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

SC UPC Sợi Quang Patch Cord 3.0 mét PVC / Vàng SM Sợi Quang Jumper Cáp

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SC UPC Sợi Quang Patch Cord 3.0 mét PVC / Vàng SM Sợi Quang Jumper Cáp

Trung Quốc SC UPC Sợi Quang Patch Cord 3.0 mét PVC / Vàng SM Sợi Quang Jumper Cáp nhà cung cấp
SC UPC Sợi Quang Patch Cord 3.0 mét PVC / Vàng SM Sợi Quang Jumper Cáp nhà cung cấp SC UPC Sợi Quang Patch Cord 3.0 mét PVC / Vàng SM Sợi Quang Jumper Cáp nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  SC UPC Sợi Quang Patch Cord 3.0 mét PVC / Vàng SM Sợi Quang Jumper Cáp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: SC-SC-SX-SM-001

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100pcs
Giá bán: USD1.22-2.12/PCS
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: G652D, G657A1 Áo khoác cáp: PVC, LSZH, PE
Cable Coloe: Màu vàng Chứng nhận: ISO9001:2008

Tính năng, đặc điểm

  • Phù hợp với tiêu chuẩn Telcordia GR-326-CORE
  • Mất chèn thấp, mất mát trở lại cao, độ tin cậy cao
  • Lặp lại tốt, interchangeability
  • Bất kỳ đường kính của sợi có thể được lựa chọn, 0.9 mét, 2 mét, 3 mét,
  • 10G sợi, khói thấp và không halogen có thể được chọn.

Ứng dụng

  • Hệ thống cắt cáp quang;
  • Truyền dữ liệu sợi quang;
  • LAN, CATV;
  • Hệ thống kiểm tra cáp quang.

Đặc điểm kỹ thuật:

Mục Đơn vị SC
SM MM
PC UPC APC PC
Mất chèn (điển hình) dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2
Mất mát trở lại dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30
Bước sóng hoạt động nm 1310,1510
Trao đổi dB ≤0.2
Rung động dB ≤0.2
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 75
Nhiệt độ lưu trữ -45 ~ 85
Đường kính cáp mm φ3.0, φ2.0, φ0.9

Thông tin đặt hàng

  • Ví dụ: FC / PC-FC / PC-SM-SX-φ3.0-3M
  • Loại kết nối: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA
  • Ferrule End-face: PC, UPC, APC
  • Loại lõi: Single-mode (SM: 9 / 125μm), Multimode (MM: 50 / 125μm hoặc 62.5 / 125μm)
  • Cấu trúc sản phẩm: "DX" có nghĩa là Duplex, "SX" có nghĩa là Simplex
  • Đường kính sợi: φ3.0mm, φ2.0mm, φ0.9mm
  • Chiều dài cáp: 1,2,3 mét hoặc tùy chỉnh.
  • Loại cáp: PVC, LSZH, OM3, OFNP

Hình ảnh

Lợi thế cạnh tranh:

Đảm bảo nhà máy:
1. As chúng tôi là nhà máy, chúng tôi có thể đảm bảo giá của chúng tôi là đầu tiên-tay, rất rẻ và cạnh tranh.
2. để phát triển công nghệ tiên tiến, chúng tôi đã xây dựng được một mối quan hệ ổn định với khoa học trung tâm nghiên cứu cho sợi quang thành phần nhà và ở nước ngoài. với công suất 200.000 chiếc mỗi tháng. Sản phẩm của chúng tôi tận hưởng danh tiếng tuyệt vời cho chất lượng tiên tiến và chính xác của họ trên toàn thế giới.

Lợi thế chất lượng:
1. chúng tôi thiết lập một chất lượng nghiêm ngặt hệ thống đảm bảo theo requirments của tiêu chuẩn quản lý quốc tế ISO9001: 2008.

lợi thế dịch vụ:
1. To phục vụ cho yêu cầu khác nhau từ khách hàng của chúng tôi, chúng tôi cung cấp khác nhau dịch vụ OEM.
2. Chúng tôi không ngừng tìm kiếm các công nghệ và giải pháp để giúp khách hàng của chúng tôi đối phó với việc thay đổi bao giờ
môi trường và yêu cầu.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)