Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi quang

Bộ chuyển đổi quang LC cho Quadruple, Singlemode / Multimode, Blue / Green / Aqua Color

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi quang LC cho Quadruple, Singlemode / Multimode, Blue / Green / Aqua Color

Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang LC cho Quadruple, Singlemode / Multimode, Blue / Green / Aqua Color nhà cung cấp
Bộ chuyển đổi quang LC cho Quadruple, Singlemode / Multimode, Blue / Green / Aqua Color nhà cung cấp Bộ chuyển đổi quang LC cho Quadruple, Singlemode / Multimode, Blue / Green / Aqua Color nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi quang LC cho Quadruple, Singlemode / Multimode, Blue / Green / Aqua Color

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: Bộ điều hợp LC Quadruple

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: USD0.6-0.625/pcs
chi tiết đóng gói: hộp nhựa
Thời gian giao hàng: 5-7 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 4.5 MIllion PCS / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Màu: Beige / Blue / Green / Aqua Cấu trúc: 4 người
Vật chất: Nhựa Chứng nhận: RoHS
Giao diện sợi quang: APC / UPC / PC

1.Mô tả


Bộ chuyển đổi quang được sử dụng để kết nối và ghép nối giữa các đầu nối hoạt động sợi quang. Chọn loại thích hợp theo các mối nối của sợi quang hoạt động connector.Good agglomeration kỹ thuật để đảm bảo chất lượng tốt nhất, cường độ cao và ổn định.

2.Tính năng

  • Mất chèn thấp;
  • Lặp lại tốt và interchangeability;
  • Độ ổn định môi trường tốt.

3.Ứng dụng

  • Mạng truyền thông sợi quang, truyền dữ liệu,
  • kiểm tra equitments, LAN, CATV.

4.Specification:

Mục Tham số
Mất chèn (UPC) ≤0.2dB, (APC) ≤0.3dB
Độ bền ≤0.2dB sau 1000 xe
Nhiệt độ hoạt động -25 ℃ ~ 75 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40 ℃ ~ 80 ℃

5.Thông tin đặt hàng

  • Ví dụ: LC / PC-SM-SX-plastic
  • Loại kết nối: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA
  • Ferrule end-face: PC, UPC, APC
  • Loại lõi: Single-mode (SM: 9 / 125μm), multimode (MM: 50 / 125μm hoặc 62.5 / 125μm)
  • Xuất hiện: với loại tai, không có loại tai;
  • Vật liệu: hợp kim đồng, hợp kim kẽm, nhựa.

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Terrence

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)