Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

FC để LC singlemode duplex sợi quang jumper 0.2dB chèn mất corning sợi

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

FC để LC singlemode duplex sợi quang jumper 0.2dB chèn mất corning sợi

Trung Quốc FC để LC singlemode duplex sợi quang jumper 0.2dB chèn mất corning sợi nhà cung cấp
FC để LC singlemode duplex sợi quang jumper 0.2dB chèn mất corning sợi nhà cung cấp FC để LC singlemode duplex sợi quang jumper 0.2dB chèn mất corning sợi nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  FC để LC singlemode duplex sợi quang jumper 0.2dB chèn mất corning sợi

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: FC-LC SM DX Dây Patch

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20pcs
Giá bán: USD3.0-4.5/PCS
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Áo khoác cáp: LSZH Màu: Màu vàng
Chiều dài: Có thể được tùy chỉnh Loại chất xơ: Sợi Corning


FC để LC singlemode duplex sợi quang jumper, <= 0.2dB chèn mất, corning sợi

►Thông số kỹ thuật:
Tham số Đơn vị Dây nối sợi FC, SC, LC / bọc thép ST, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Mất chèn (điển hình) dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Mất mát trở lại dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Bước sóng hoạt động nm 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
Trao đổi dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Rung động dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
Nhiệt độ lưu trữ ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
Đường kính cáp mm Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9

 

Ứng dụng:

  1. mạng Ethernet tốc độ cao
  2. Kết thúc thiết bị đang hoạt động
  3. Mạng viễn thông
  4. Video
  5. Đa phương tiện
  6. Cài đặt tiền đề
  7. Mạng cục bộ
  8. Các ứng dụng FTTH và FTTX
  9. CATV


►Thông tin đặt hàng:

  1. Loại: SX / DX tùy chọn
  2. Mặt cuối Ferrule: APC / UPC / PC
  3. Đường kính: 0,9, 2,0, 3,0mm
  4. Chiều dài: 1m, 2m, 3m đến 120m
  5. Sợi quang: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4
  6. Chất liệu của áo khoác: PVC / LSZH / OFNR

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)