Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

Corning Fiber SC / PC-SC / PC OM4 Duplex Màu tím sợi quang Patch Cord

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Corning Fiber SC / PC-SC / PC OM4 Duplex Màu tím sợi quang Patch Cord

Trung Quốc Corning Fiber SC / PC-SC / PC OM4 Duplex Màu tím sợi quang Patch Cord nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Corning Fiber SC / PC-SC / PC OM4 Duplex Màu tím sợi quang Patch Cord

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: SC OM4

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20 máy tính cá nhân
Giá bán: USD3.1-3.5/PCS
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối: SC Cấu trúc: Duplex
Cáp màu: Màu tím Chiều dài: Có thể được tùy chỉnh

Nhà cung cấp Trung Quốc Corning sợi SC / PC-SC / PC OM4 Duplex màu tím sợi quang vá dây

►Thông số kỹ thuật:

Tham số Đơn vị SC
OM4
UPC APC
Mất chèn (điển hình) dB ≤0.3 ≤0.3
Mất mát trở lại dB ≥50 ≥60
Bước sóng hoạt động nm 1310, 1490,1550
Trao đổi dB ≤0.2
Rung động dB ≤0.2
Nhiệt độ hoạt động -25 ~ 75
Nhiệt độ lưu trữ -45 ~ 85
Đường kính cáp mm φ3.0, φ2.0, φ0.9

Ứng dụng:

--FTTX + LAN, CATV sợi quang

- Hệ thống truyền thông cáp quang

- Truyền dữ liệu quang

- Hệ thống kiểm tra cáp quang


Thông tin đặt hàng:

--Ví dụ: Dây nối SC / UPC-SC / UPC-OM4-DX-2.0-5M-LSZH

- Loại: SX / DX tùy chọn

--Ferrule loại: APC / PC

--Máy đo: 0,9, 2,0, 3,0mm

- Chiều dài: 1, 2, 3 đến 120m

--Sợi: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

-Vật liệu của áo khoác: PVC / LSZH / OFNP



Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Terrence

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)