Nhà Sản phẩmĐầu nối cáp quang

Đầu nối cáp quang singlemode LC / UPC Duplex Đầu nối cáp sợi quang Uniboot

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đầu nối cáp quang singlemode LC / UPC Duplex Đầu nối cáp sợi quang Uniboot

Trung Quốc Đầu nối cáp quang singlemode LC / UPC Duplex Đầu nối cáp sợi quang Uniboot nhà cung cấp
Đầu nối cáp quang singlemode LC / UPC Duplex Đầu nối cáp sợi quang Uniboot nhà cung cấp Đầu nối cáp quang singlemode LC / UPC Duplex Đầu nối cáp sợi quang Uniboot nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đầu nối cáp quang singlemode LC / UPC Duplex Đầu nối cáp sợi quang Uniboot

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: Đầu nối LC uniboot DX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20 Piece / Pieces
Giá bán: USD1.49-1.55/PCS
chi tiết đóng gói: 1 cái / túi nhỏ, 50 túi nhỏ / túi lớn
Thời gian giao hàng: theo số lượng mục tiêu của bạn
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 12000pcs / ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C ~ + 80 ° C Cấu trúc: Duplex uniboot
Vật chất: ROHS Mặt cuối: UPC

Sản xuất LC / UPC Duplex Uniboot kết nối sợi quang singlemode RoHS chất liệu

     

1.Tính năng:

  • Có hai khoảng cách tháo dỡ, dễ tháo dỡ
  • Hợp lý hóa thiết kế, thẩm mỹ tốt
  • Quản lý cáp nối Uniboot
  • Switch có thể chuyển đổi để thay đổi phân cực
  • Khởi động MINI & Flex góc khởi động có sẵn
  • Right Angle Clip tốt cho quản lý bảng điều khiển

2.Ứng dụng:

  • Gigabit Etherne
  • Video
  • Đa phương tiện
  • Kết thúc thiết bị đang hoạt động
  • Cài đặt tiền đề
  • Mạng viễn thông

3.Specifications:

Mục

Chế độ đơn

Đa chế độ

Mất chèn

PC≤0.20dB, UPC ≤0.25dB, APC ≤0.25dB

<0.3dB

Mất mát trở lại

PC ≥50 dB, UPC ≥55 dB & APC ≥60 dB

> 25dB

Thử kéo

1000 (lần) <0.2dB

Nhiệt độ hoạt động

-40 ° C ~ + 80 ° C

Gạch ferrule spec

125,5um độ lệch đồng tâm: <1um

127um độ lệch đồng tâm: <3um

Chất xơ phù hợp

PC / APC (9 / 125um)

PC (50 / 125um, 62.5 / 125um)

4. vẽ:

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)