Nhà Sản phẩmCáp quang

Cáp quang ngoài trời 2-24 lõi GYXTC8S Hình 8 Ống trung tâm

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang ngoài trời 2-24 lõi GYXTC8S Hình 8 Ống trung tâm

Trung Quốc Cáp quang ngoài trời 2-24 lõi GYXTC8S Hình 8 Ống trung tâm nhà cung cấp
Cáp quang ngoài trời 2-24 lõi GYXTC8S Hình 8 Ống trung tâm nhà cung cấp Cáp quang ngoài trời 2-24 lõi GYXTC8S Hình 8 Ống trung tâm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp quang ngoài trời 2-24 lõi GYXTC8S Hình 8 Ống trung tâm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông
Hàng hiệu: CY
Chứng nhận: SGS,RoHS
Số mô hình: GYXTC8S

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000 mét
Giá bán: USD 0.0625-1.25/Mtr
chi tiết đóng gói: 2000Mtrs / trục gỗ
Thời gian giao hàng: trong 4-6 ngày
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 20000M mỗi ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật liệu áo khoác ngoài: PE Loại cáp: Cáp ngoài trời
Số sợi: 2-24 sợi Thích hợp cho: Phương pháp trên không, bụi và tự hỗ trợ
MOQ: 2000 triệu

2-24 lõi, GYXTC8S Hình 8 tự hỗ trợ ống cáp trung tâm ngoài trời

Tính năng, đặc điểm:

  • Thép không gỉ hoặc thép gai tự hỗ trợ.
  • Hiệu suất cơ học và môi trường tuyệt vời.
  • Tốt bức xạ cực tím resestant.

Ứng dụng:

  •     Thông qua phân phối ngoài trời.
  •     Thích hợp cho ống dẫn khí, phương pháp chôn lấp (phương pháp tự hỗ trợ)
  • Truyền thông mạng cục bộ và đường dài.

 

Đặc điểm kỹ thuật:

Các thông số kỹ thuật:
Số lượng cáp Out vỏ bọc
Đường kính
Cân nặng Độ bền kéo tối thiểu cho phép
(N)
Tải trọng nghiền tối thiểu cho phép
(N / 100mm)
Bán kính uốn tối thiểu
(MM)
Lưu trữ
nhiệt độ
(mm) (KILÔGAM) thời gian ngắn dài hạn thời gian ngắn dài hạn thời gian ngắn dài hạn (℃)
6 3,0 × 9,8 54,00 1000 200 1000 200 20D 10D -40 + 60
số 8 3,0 × 9,8 54,00 1000 200 1000 200 20D 10D -40 + 60
12 3,0 × 9,8 54,00 1000 200 1000 200 20D 10D -40 + 60
24 3,0 × 9,8 54,00 1000 200 1000 200 20D 10D -40 + 60


Thông tin đặt hàng:

  • Loại cáp: SM hoặc MM (Chế độ Sinlge: màu vàng; Đa chế độ: màu cam; tùy chọn có sẵn cho các màu khác
  • Loại sợi: SM (G652D, G655C, G657A1, G657A2, G657B3 ....) MM (OM1, OM2, OM3, OM4)
  • Số lượng sợi: 2-24
  • Chiều dài cáp: 2000M / Drum (tùy chỉnh, MOQ = 2000M)
  • Áo khoác cáp: vỏ bọc bên ngoài màu đen

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)