Nhà Sản phẩmCáp quang

ADSS Tất cả các điện tự hỗ trợ cáp quang trên không cho phương pháp trên không, 2-144 lõi

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

ADSS Tất cả các điện tự hỗ trợ cáp quang trên không cho phương pháp trên không, 2-144 lõi

Trung Quốc ADSS Tất cả các điện tự hỗ trợ cáp quang trên không cho phương pháp trên không, 2-144 lõi nhà cung cấp
ADSS Tất cả các điện tự hỗ trợ cáp quang trên không cho phương pháp trên không, 2-144 lõi nhà cung cấp ADSS Tất cả các điện tự hỗ trợ cáp quang trên không cho phương pháp trên không, 2-144 lõi nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  ADSS Tất cả các điện tự hỗ trợ cáp quang trên không cho phương pháp trên không, 2-144 lõi

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông
Hàng hiệu: CY
Chứng nhận: SGS,RoHS
Số mô hình: Cáp ngoài trời ADSS

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000 mét
Giá bán: USD 0.0625-1.25/Mtr
chi tiết đóng gói: 2000Mtrs / trục gỗ
Thời gian giao hàng: trong 4-6 ngày
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 20000M mỗi ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Số sợi: 2-144 MOQ: 1000Mtr
Cấu trúc: Thành viên phi kim loại Khoảng tối đa (m): 50-1000

ADSS - Tất cả các cáp quang điện từ trên không hỗ trợ điện môi, thích hợp cho phương pháp trên không, 2-144 lõi

Sự miêu tả:


Các sợi, 250um, được đặt trong một ống lỏng làm bằng nhựa modulus cao. Các ống được làm đầy bằng một
Hợp chất làm đầy bằng nước. Sợi gia cố bằng nhựa (FRP) nằm ở trung tâm của lõi như một thành phần sức mạnh phi kim loại. Các ống (và chất độn) bị mắc kẹt xung quanh thành phần cường độ trong lõi nhỏ gọn và tròn. Sau cáp lõi được gửi với hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi nước ingress.the cáp được complted với một vỏ bọc PE.

Ứng dụng:

  • Thích hợp cho mạng ở những nơi nhiễu điện từ cao.
  • Thích hợp cho trên không
  • Truyền thông mạng cục bộ và đường dài

Đặc điểm quang học:
Phân loại sợi Đa cực G.651 A1a: 50/125 Sợi chỉ số
A1b: 62,5 / 125
Singlemode G.652 (A, B, C, D) B1.1: Sợi thông thường
G.653 B2: Chuyển dịch không phân tán
G.654 B1.2: Chuyển đổi bước sóng cắt
G.655 B4: Dữ liệu kỹ thuật chính cho tích cực
-chế độ đơn mode phân tán

Thông tin đặt hàng:

  • Loại cáp: SM hoặc MM (Chế độ Sinlge: màu vàng; Đa chế độ: màu cam; tùy chọn có sẵn cho các màu khác
  • Loại sợi: SM (G652D, G655C, G657A1, G657A2, G657B3 ....) MM (OM1, OM2, OM3, OM4)
  • Số lượng sợi: 2-144
  • Chiều dài cáp: 2000M / Drum (tùy chỉnh, MOQ = 2000M)
  • Áo khoác cáp: vỏ bọc bên ngoài màu đen

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)