Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

62.5 / 125 Duplex dây cáp quang màu cam kép, cáp PVC 5Mtrs

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

62.5 / 125 Duplex dây cáp quang màu cam kép, cáp PVC 5Mtrs

Trung Quốc 62.5 / 125 Duplex dây cáp quang màu cam kép, cáp PVC 5Mtrs nhà cung cấp
62.5 / 125 Duplex dây cáp quang màu cam kép, cáp PVC 5Mtrs nhà cung cấp 62.5 / 125 Duplex dây cáp quang màu cam kép, cáp PVC 5Mtrs nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  62.5 / 125 Duplex dây cáp quang màu cam kép, cáp PVC 5Mtrs

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: Dây vá đa điểm ST

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20pcs
Giá bán: USD3.1-3.5/PCS
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: 62,5 / 125 Áo khoác cáp: NHỰA PVC
Màu: trái cam Chiều dài: Có thể được tùy chỉnh

62.5 / 125 Duplex dây cáp quang màu cam kép, cáp PVC 5Mtrs

►Ứng dụng:

- FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường

-Hệ thống truyền thông quang-sợi quang

-Hệ thống truyền dữ liệu quang

-Hệ thống thử nghiệm cáp quang

►Specification:

Mục Đơn vị FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC UPC PC PC PC UPC PC PC UPC
Mất chèn (điển hình) dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Mất mát trở lại dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Bước sóng hoạt động nm 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
Exchengeability dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Rung động dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
Nhiệt độ lưu trữ ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
Đường kính cáp mm φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9

►Tính năng:

-Trong dòng tiêu chuẩn Telcordia GR-326-CORE

-Low chèn mất mát, mất mát trở lại cao, độ tin cậy cao

-Tính lặp lại tốt, khả năng thay thế

- Bất kỳ đường kính sợi có thể được chọn, 0,9, 2, 3mm, 10g sợi, khói thấp và không halogen có thể được lựa chọn

►Raw nguyên liệu s:

Khung bên trong: PBT, trắng (RoHS)

-Ferrule: vật liệu gốm zirconium oxide, màu trắng (RoHS)

- Tay cầm của Ferrule: đồng (C3602), niken (RoHS)

-Máy lò xo: ​​thép không gỉ (RoHS)

-Locating snap ring: hợp kim đồng (HPD59-1), nickelage (RoHS)

-Snap vòng: hợp kim nhôm 6063 (RoHS)

-Ring: hợp kim đồng (HPD62), niken (RoHS)

-Boot: nylon hoặc PBT, UPC / xanh dương, APC / xanh lá cây, MM / màu be

-Cable: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4, PVC / LSZH / OFNP

►Thông tin đặt hàng:

- Ví dụ: ST / UPC đến ST / UPC SM DX 3.0mm Dây vá PVC màu cam

-Type: SX / DX tùy chọn

- Loại lõi: APC / PC

-Diameter: 0,9, 2,0, 3,0mm

- Chiều dài: 1, 2, 3 đến 120m

-Sợi: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4

-Vật liệu của áo khoác: PVC / LSZH / OFNP

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)