Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

OM3 50/125 Sợi Quang Patch Cord, đa sợi vá dây 5 Mtrs cáp aqua PVC

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

OM3 50/125 Sợi Quang Patch Cord, đa sợi vá dây 5 Mtrs cáp aqua PVC

Trung Quốc OM3 50/125 Sợi Quang Patch Cord, đa sợi vá dây 5 Mtrs cáp aqua PVC nhà cung cấp
OM3 50/125 Sợi Quang Patch Cord, đa sợi vá dây 5 Mtrs cáp aqua PVC nhà cung cấp OM3 50/125 Sợi Quang Patch Cord, đa sợi vá dây 5 Mtrs cáp aqua PVC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  OM3 50/125 Sợi Quang Patch Cord, đa sợi vá dây 5 Mtrs cáp aqua PVC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: Dây nối dây DX DX uniboot DX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20pcs
Giá bán: USD2.5-3.2/PCS
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Cấu trúc: Uniboot Duplex Màu cáp: trái cam
Áo khoác ngoài: LSZH Chiều dài: 3 phút

OM3 50/125 Sợi Quang Patch Cord, đa sợi vá dây 5 Mtrs cáp aqua PVC

Bản vẽ kết nối uniboot:
1. Tính năng:
  • Mất chèn thấp, mất mát trở lại cao
  • Kết nối nhỏ, nhẹ, dày đặc
  • Vật liệu nhựa chính xác tiêu chuẩn
  • Độ tin cậy và ổn định cao
  • Tốt về độ lặp lại và khả năng trao đổi
2. Ứng dụng:
  • Kiểm tra thiết bị
  • FTTX + LAN
  • Hệ thống truyền thông quang CATV quang
  • Viễn thông
3. thông số kỹ thuật và O rder:
  • Loại: SX / DX tùy chọn
  • Mặt cuối Ferrule: APC / UPC / PC
  • Đường kính: 0,9, 2,0, 3,0mm
  • Chiều dài: 1m, 2m, 3m đến 120m
  • Sợi quang: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4
  • Chất liệu của áo khoác: PVC / LSZH / OFNR

Tham số Đơn vị Dây nối sợi FC, SC, LC / bọc thép ST, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Mất chèn (điển hình) dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Mất mát trở lại dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Bước sóng hoạt động nm 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
Trao đổi dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Rung động dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
Nhiệt độ lưu trữ ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
Đường kính cáp mm Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 Φ3.0, Φ2.0, Φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)