Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

OM4 hồng Duplex 3Mtrs OFNP Fiber Optic Patch Cord chèn mất <= 0.2dB

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

OM4 hồng Duplex 3Mtrs OFNP Fiber Optic Patch Cord chèn mất <= 0.2dB

Trung Quốc OM4 hồng Duplex 3Mtrs OFNP Fiber Optic Patch Cord chèn mất <= 0.2dB nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  OM4 hồng Duplex 3Mtrs OFNP Fiber Optic Patch Cord chèn mất <= 0.2dB

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: Dây đeo LC OM4

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20pcs
Giá bán: USD2.5-3.2/PCS
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 1 triệu đầu nối / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Cable color: Pink Out jacket: LSZH
Insertion loss: 0.2dB Length: 3 Mtrs

 

OM4 hồng duplex 3Mtrs OFNP Sợi quang Patch Patch mất dây chèn <= 0,2dB

 
 
►Tính năng:
  • Kết nối nhỏ, nhẹ, dày đặc
  • Vật liệu nhựa chính xác tiêu chuẩn
  • Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
  • Tốt trong khả năng lặp lại và khả năng trao đổi
►Ứng dụng:
  • FTTX + LAN
  • Hệ thống thông tin liên lạc cáp quang CATV
  • Thiết bị kiểm tra, viễn thông
►Thông tin chi tiết:
  • Loại: SX / DX tùy chọn
  • Mặt cuối của Ferrule: APC / UPC / PC
  • Đường kính: 0,9, 2,0, 3,0mm
  • Chiều dài: 1m, 2m, 3 m đến 120m
  • Chất xơ: SM / OM1 / OM2 / OM3 / OM4
  • Chất liệu của áo khoác: PVC / LSZH / OFNR

►Đặc điểm:

Tham số Đơn vị Dây vá sợi FC, SC, LC / bọc thép ST, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
máy tính UPC APC máy tính máy tính UPC máy tính máy tính UPC máy tính máy tính APC
Mất chèn (điển hình) dB .30.3 .20.2 .30.3 .20.2 .30.3 .20.2 .20.2 .30.3 .20.2 .20.2 .30.3 .30.3
Mất mát trở lại dB ≥45 50 ≥60 ≥30 ≥45 50 ≥30 ≥45 50 ≥35 ≥55 ≥75
Bước sóng hoạt động bước sóng 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
Trao đổi dB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
Rung dB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
Nhiệt độ bảo quản ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
Đường kính cáp mm Φ3.0, Φ2.0, .90.9 Φ3.0, Φ2.0, .90.9 Φ3.0, Φ2.0, .90.9 φ3.0, φ2.0, .90.9

 

OM4 hồng Duplex 3Mtrs OFNP Fiber Optic Patch Cord chèn mất &lt;= 0.2dB

OM4 hồng Duplex 3Mtrs OFNP Fiber Optic Patch Cord chèn mất &lt;= 0.2dB

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Nicole

Tel: +8613760458627

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)