Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi quang

Bụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá cây

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá cây

Trung Quốc Bụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá cây nhà cung cấp
Bụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá cây nhà cung cấp Bụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá cây nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá cây

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: Bộ chuyển đổi màu xanh lá cây SC / APC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100pcs
Giá bán: USD0.12-0.8/PCS
chi tiết đóng gói: hộp nhựa
Thời gian giao hàng: trong 5-10 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 4.5 MIllion PCS / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Kết cấu: với màn trập màu xanh lá cây Chứng nhận: RoHS
Màu sắc: màu xanh lá Đóng gói: HỘP 25 cái / PE

 
Bộ điều hợp sợi quang màn trập bụi, bộ chuyển đổi sợi quang mũ greem
 
♦ Thông số kỹ thuật:

thông sốĐơn vịLC, SC, FC, MU, ST, SC-ST, FC-ST, FC-SC,MTRJE2000
SMMMSMMMSM
máy tínhUPCAPCmáy tínhmáy tínhUPCmáy tínhmáy tínhAPC
Mất chèn (Điển hình)dB.30.3.20.2.30.3.20.2.30.3.20.2.20.2.30.3.30.3
Mất mát trở lạidB≥4550≥60≥30≥4550≥35≥55≥75
Trao đổidB.20.2.20.2.20.2
Lặp lạidB.20.2.20.2.20.2
Độ bềnThời gian> 1000> 1000> 1000
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ 75-40 ~ 75-40 ~ 75
Nhiệt độ bảo quản-45 ~ 85-45 ~ 85-45 ~ 85
 

 
♦ Giới thiệu:
Bộ chuyển đổi SC sợi quang với màn trập kim loại, có sẵn ở cả phiên bản đơn giản và song công.
Màu xanh lam, xanh lá cây, màu be, màu nước có sẵn cho loại SM / PC, SM / APC, MM / PC và OM3.
♦ Các tính năng:

  • Mất chèn thấp
  • Độ lặp lại tốt và khả năng thay thế lẫn nhau
  • Ổn định môi trường tốt

♦ Thông tin đặt hàng:

  • Ví dụ: SC / APC-SM-SX-với màn trập nhựa
  • Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA
  • Mặt cuối của Ferrule: PC, UPC, APC
  • Loại lõi: chế độ đơn (SM: 9 / 125μm), đa chế độ (MM: 50 / 125μm hoặc 62,5 / 125μm)
  • Ngoại hình: có loại tai, không có loại tai
  • Vật liệu: hợp kim đồng, hợp kim kẽm, nhựa

 
 
 
 
Bụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá cây
Bụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá câyBụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá câyBụi màn trập sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang mũ màu xanh lá cây

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Sophie

Tel: +8618926423164

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)