Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi quang

Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất

Trung Quốc Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất nhà cung cấp
Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất nhà cung cấp Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất nhà cung cấp Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: Bộ chuyển đổi màn trập SC / APC với mũ đen

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100pcs
Giá bán: USD0.12-0.8/PCS
chi tiết đóng gói: hộp nhựa
Thời gian giao hàng: trong 5-10 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 4.5 MIllion PCS / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Chứng nhận: RoHS MOQ: 100pcs
Cấu trúc: với màu đen Màu: màu xanh lá

Màu xanh lá cây màu SC / APC Simplex sợi quang adapter Low chèn mất

Sự miêu tả:
Bộ chuyển đổi quang SC với kim loại màn trập, có sẵn trong cả hai phiên bản đơn giản và song công. Màu xanh dương, xanh lá cây, màu be, màu nước cho SM / PC, SM / APC, MM / PC và loại OM3.
♦ Tính năng:

  • Mất chèn thấp
  • Lặp lại tốt và interchangeability
  • Ổn định môi trường tốt

♦ Đặc điểm kỹ thuật:

tham số Đơn vị LC, SC, FC, MU, ST, SC-ST, FC-ST, FC-SC, MTRJ E2000
SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC APC
Mất chèn (điển hình) dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Mất mát trở lại dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Trao đổi dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Lặp lại dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Độ bền Thời gian > 1000 > 1000 > 1000
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
Nhiệt độ lưu trữ -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85



♦ thông tin đặt hàng:

  • Ví dụ: SC / APC-SM-SX-với màn trập-nhựa
  • Loại kết nối: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA
  • Ferrule end-face: PC, UPC, APC
  • Loại lõi: đơn mode (SM: 9 / 125μm), đa mode (MM: 50 / 125μm hoặc 62.5 / 125μm)
  • Xuất hiện: với loại tai, không có loại tai
  • Vật liệu: hợp kim đồng, hợp kim kẽm, nhựa


Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)