Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi quang

Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode

Trung Quốc Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode nhà cung cấp
Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode nhà cung cấp Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: CY COM
Chứng nhận: ISO9001:2015 , RoHS
Số mô hình: Bộ chuyển đổi màn trập LC DX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100pcs
Giá bán: USD0.12-0.8/PCS
chi tiết đóng gói: hộp nhựa
Thời gian giao hàng: trong 5-10 ngày
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T, thanh toán Western Union cho các đơn đặt hàng ngoại tuyến.
Khả năng cung cấp: 4.5 MIllion PCS / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Cấu trúc: với màn trập kim loại Chứng nhận: RoHS
Chế độ: SM, MM, OM3 tùy chọn Màu: greem.beige, blue, aqua tùy chọn

Duplex LC kim loại shuttered Fiber Optic Adapter đơn mode hoặc multimode

♦ thông tin đặt hàng:

  • Ví dụ: LC / APC-SM-DX-với màn trập-nhựa
  • Loại kết nối: FC, SC, LC, ST, MPO, MTRJ, MU, E2000, D4, DIN, SMA
  • Ferrule end-face: PC, UPC, APC
  • Loại lõi: đơn mode (SM: 9 / 125μm), đa mode (MM: 50 / 125μm hoặc 62.5 / 125μm)
  • Xuất hiện: với loại tai, không có loại tai
  • Vật liệu: hợp kim đồng, hợp kim kẽm, nhựa

♦ Đặc điểm:

  • Mất chèn thấp
  • Lặp lại tốt và interchangeability
  • Ổn định môi trường tốt

♦ Giới thiệu:


Bộ chuyển đổi quang LC với màn trập, có sẵn ở cả hai phiên bản song công và tứ giác. Màu xanh dương, xanh lá cây, màu be, màu nước cho SM / PC, SM / APC, MM / PC và loại OM3.


♦ thông số kỹ thuật:

tham số Đơn vị LC, SC, FC, MU, ST, SC-ST, FC-ST, FC-SC, MTRJ E2000
SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC APC
Mất chèn (điển hình) dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Mất mát trở lại dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Trao đổi dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Lặp lại dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Độ bền Thời gian > 1000 > 1000 > 1000
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
Nhiệt độ lưu trữ -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)