Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

MTP Nữ Mtp Nữ Om3 Sợi Quang Vá Cord 12 Core Aqua Màu

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MTP Nữ Mtp Nữ Om3 Sợi Quang Vá Cord 12 Core Aqua Màu

Trung Quốc MTP Nữ Mtp Nữ Om3 Sợi Quang Vá Cord 12 Core Aqua Màu nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MTP Nữ Mtp Nữ Om3 Sợi Quang Vá Cord 12 Core Aqua Màu

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Số mô hình: Dây vá MTP OM3

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: 20USD/PCS
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp
Thời gian giao hàng: 5-8days
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Cores: 12 Cable: OM3 Aqua
Connector: US connec MTP Meets IEC Standard: IEC-61754-7,Telcordia GR-1435-CORE

 
MTP Female Mtp Female Om3 Cáp quang Patch 12 lõi Aqua Color
 
Mất SM chèn: ≤0.7dB(standard); ≤0,7dB (tiêu chuẩn); ≤0.35dB(Elite) .350,35dB (Ưu tú)
 
SM thua lỗ: ≥55dB
 
Mất MM chèn: ≤0.5dB(standard); ≤0,5dB (tiêu chuẩn); ≤0.35dB(Elite) .350,35dB (Ưu tú)

 

Mất mát trở lại MM: ≥35dB
 
Kiểm tra can thiệp: Đã kiểm tra 100%
 
Sức căng: > 70N
 

Khả năng thay thế lẫn nhau: .20,2dB

 
Dây vá MTP
MTP Fiber Patch Cord are terminated with MTP connector on both end. MTP Fiber Patch Cord được kết thúc bằng đầu nối MTP ở cả hai đầu. All of OMC's MTP Connectors are from US Conec. Tất cả các kết nối MTP của OMC là từ US Conec. MTP patch cord is a kind of high density cable assemblies which is generally use in three areas. Dây vá MTP là một loại lắp ráp cáp mật độ cao thường được sử dụng trong ba lĩnh vực.
1, Ứng dụng Trung tâm dữ liệu với môi trường có mật độ cao
2, Cáp quang cho tòa nhà
3, Ứng dụng kết nối nội bộ trong thiết bị sợi.
 
Tiêu chuẩn của sản phẩm MTP:
Meets IEC Standard IEC-61754-7; Đạt tiêu chuẩn IEC-61754-7; JIS C5982; JIS C5982; TIA-604-5(FOCIS5); TIA-604-5 (FOCIS5); Telcordia GR-1435-CORE compliant Tuân thủ Telcordia GR-1435-CORE
Cáp cấu trúc trên TIA-568-C
Quang học song song

Tuân thủ diễn đàn mạng quang (OIF)

Tuân thủ InfiniBand
InfiniBand
- Tuân thủ Kênh sợi 10G
- 40G và 100G IEEE 802.3
- QSFP
 
Đặc trưng:
Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
Đầu nối đa sợi dựa trên MT, đầu nối và cụm đầu nối 4,8,12 và 24 sợi
Giải pháp kinh tế cho việc chấm dứt hàng loạt chất xơ
Được thiết kế cho các ứng dụng SM và MM tổn thất thấp và tiêu chuẩn
Có sẵn cáp tròn, cáp hình bầu dục và các tùy chọn ruy băng trần
Vỏ mã hóa màu có sẵn để phân biệt loại sợi, loại đánh bóng và / hoặc loại đầu nối
Tốt trong khả năng lặp lại và khả năng trao đổi

 
Khả dụng:
Ribbon và cáp tròn có sẵn;
Dây nối, dây cáp pigtail có sẵn.
Dây vá băng MT-MT có sẵn.
MTP Loopback có sẵn
 
Thông số kỹ thuật của dây vá MTP:

Mục đặc tả của MPO / MTP

Chế độ đơn

(Đánh bóng phẳng UPC, đánh bóng 8 độ APC)

Đa chế độ

(PC Flat đánh bóng)

Mất chèn Mất tiêu chuẩn≤0,7dB; Mất thấp≤0,35dB Mất tiêu chuẩn≤0,5dB; Mất thấp≤0,35dB
Mất mát trở lại ≥55dB ≥35dB
Độ bền <0,3dBtypical thay đổi, 200 lần giao phối
Khả năng thay thế lẫn nhau .20,2dB
Sức căng > 70N
Nhiệt độ hoạt động -40 đến + 85 ° C

 
Lưu ý: Băng thông tối đa của các sợi đa chế độ khác nhau
OM1 - 62,5 um Core - 10GBit lên đến 33 mét, gigabit lên tới 300m
OM2 - Lõi 50 um - 10GB lên tới 82 mét, gigabit lên tới 500m
OM3 - Lõi 50 um, Tối ưu hóa bằng Laser - 10GBit lên tới 300 mét, gigabit lên tới 1000m
OM4 - Lõi 50 um, Tối ưu hóa Laser - 10GBit lên tới 550 mét, gigabit lên tới 1000m

 
Đảm bảo cáp MTP chất lượng cao
1. Máy đánh bóng hiệu suất cao, và được bổ sung bởi các giá đỡ tấm chính xác được thiết kế cho ferrules MT.
2. Giao thoa kế 3D cung cấp xác minh quá trình đánh bóng MTP / MPO và làm cho tất cả các thông số của ferrule MT được đánh bóng tuân thủ và vượt quá tiêu chuẩn ngành.
3. Tính linh hoạt của máy kiểm tra cung cấp toàn bộ thử nghiệm quang học cần thiết cho các cụm cáp có số lượng sợi phức tạp và cao.

MTP Nữ Mtp Nữ Om3 Sợi Quang Vá Cord 12 Core Aqua Màu

Hai tính năng rõ ràng khác là mũi và rãnh dẫn hướng (phím) ở phía trên.
(Lưu ý: Đầu nối nữ cần kết nối với loại đầu nối nam.)

 
Công nghệ MPO trước khi kết thúc
Ba phương pháp phân cực Loại A, Loại B và Loại C được sử dụng để đảm bảo phân bổ hai chiều đúng.
Please Note: When it is connected with two 40G QSFP+ transceivers, please choose the Type B Cross as polarity; Xin lưu ý: Khi được kết nối với hai bộ thu phát 40G QSFP +, vui lòng chọn Chữ thập loại B làm cực; when it is connected with other equipment such as MPO LGX Cassette, you can choose any of the polarities as you need. khi được kết nối với các thiết bị khác như MPO LGX Cassette, bạn có thể chọn bất kỳ phân cực nào bạn cần.
MTP Nữ Mtp Nữ Om3 Sợi Quang Vá Cord 12 Core Aqua Màu

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Nicole

Tel: +8613760458627

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)