Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP vá dây / MPO kết nối

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP vá dây / MPO kết nối

Trung Quốc 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP vá dây / MPO kết nối nhà cung cấp
8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP vá dây / MPO kết nối nhà cung cấp 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP vá dây / MPO kết nối nhà cung cấp 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP vá dây / MPO kết nối nhà cung cấp 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP vá dây / MPO kết nối nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP vá dây / MPO kết nối

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Số mô hình: Đầu nối MPO

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
chi tiết đóng gói: 1 cái / PE bage, hộp
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại khởi động: 0,9 fan-out, vòng tròn 3.0 / 3.6mm, ribbon Màu: aqua, green, yellow, beige
Có sẵn: Chế độ đa mode và đơn

8 lõi / 12 lõi / 24 lõi sợi quang MPO / MTP Patch dây / MPO kết nối

Sự miêu tả

1. Module MPO Cassette cung cấp sự chuyển đổi an toàn giữa MPO và các đầu nối rời rạc LC hoặc SC. Chúng được sử dụng để kết nối các khe hở MPO với bản vá LC hoặc SC.

Hệ thống mô-đun cho phép triển khai nhanh cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu mật độ cao cũng như cải thiện xử lý sự cố và cấu hình lại trong quá trình di chuyển, thêm và thay đổi. có thể được gắn kết
trong 1U hoặc 4U 19 ”khung đa khe.

MPO Cassettes bao gồm kiểm soát và thử nghiệm đầu ra MPO-LC của nhà máy để mang lại hiệu suất và độ tin cậy quang học.

Giảm giá thấp MPO Elite và LC hoặc SC Premium phiên bản được cung cấp tính năng mất chèn thấp cho các mạng tốc độ cao ngân sách điện yêu cầu.


Tính năng, đặc điểm:


* Thích hợp cho ứng dụng MPO / MTP
* Thiết kế nhỏ và mật độ cao, cài đặt dễ dàng và nhanh chóng

* 12 và 24 phiên bản sợi - 12 LC (Duplex) / SC (Simplex) bộ phận quang học

* Có sẵn cáp đa mode (62,5 / 125, tiêu chuẩn 50/125 và OM3, OM4) và chế độ đơn (OS1 / 2).

* Cáp và thiết bị được kết thúc và kiểm tra của nhà máy cho các kết nối trường tức thời với chất lượng và hiệu suất được đảm bảo.
* Vỏ kim loại có độ bền cao bảo vệ sợi bên trong hiệu quả
* Hỗ trợ cấu hình lại dễ dàng cho các di chuyển, thêm và thay đổi

Ứng dụng:

1. Chế độ truyền không đồng bộ (ATM) Gói cho 10 0PCS :

2. Mạng quang thụ động (PON)

3. Fiber to The Home (FTTH) Kích thước gói: 46cm * 33cm * 23 cm

4. Mạng cục bộ (LAN)

5. truyền hình cáp (CATV)

6. thiết bị kiểm tra

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Lena Liu

Tel: +8613689534519

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)