Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO

Trung Quốc Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO nhà cung cấp
Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO nhà cung cấp Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO nhà cung cấp Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO nhà cung cấp Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Số mô hình: Đầu nối MPO

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
chi tiết đóng gói: 1 cái / PE bage, hộp
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kiểu khởi động: Quạt 0,9, tròn 3.0 / 3.6mm, ruy băng Màu sắc: thủy, xanh, vàng, be
Có sẵn: Chế độ đa chế độ và đơn

Dây cáp quang MPO / MTP 8core / 12core / 24core / Đầu nối MPO

 

Sự miêu tả

 

1. MPO Cassette Modules provide secure transition between MPO and LC or SC discrete connectors. 1. Mô-đun Cassette MPO cung cấp chuyển tiếp an toàn giữa các đầu nối rời MPO và LC hoặc SC. They are used to interconnect MPO backbones with LC or SC patching. Chúng được sử dụng để kết nối xương sống MPO với vá LC hoặc SC.

 

Modular system allows for rapid deployment of high density data centre infrastructure as well as improved troubleshooting and reconfiguration during moves, adds and changes. Hệ thống mô-đun cho phép triển khai nhanh chóng cơ sở hạ tầng trung tâm dữ liệu mật độ cao cũng như cải thiện khắc phục sự cố và cấu hình lại trong quá trình di chuyển, thêm và thay đổi. can be mounted có thể được gắn kết
trong khung gầm đa khung 1U hoặc 4U 19.

 

MPO Cassettes chứa các quạt MPO-LC được kiểm soát và thử nghiệm tại nhà máy để mang lại hiệu suất và độ tin cậy quang học.

Các phiên bản MPO Elite và LC hoặc SC Premium có tổn thất thấp được cung cấp với tổn thất chèn thấp cho các mạng tốc độ cao đòi hỏi ngân sách năng lượng cao.

 

THAM SỐ SM MM ĐƠN VỊ
Mất chèn Loại tổn thất thấp: .350,35 Loại tổn thất thấp: .350,35 dB
Loại tiêu chuẩn: .750,75 Loại tiêu chuẩn: .750,75
Mất mát trở lại Loại PC: ≥45 Loại PC: ≥20 dB
Loại APC: ≥55 Không có
Độ bền Thay đổi sau 500 lần Giao phối / Giảm dần <0,3 Thay đổi sau 500 lần Giao phối / Giảm dần <0,3 dB
Kiểm tra bước sóng 850/1310 850/1310 bước sóng
Nhiệt độ hoạt động -40 đến +80 -40 đến +80


Đặc trưng:


* Thích hợp cho ứng dụng MPO / MTP
* Mật độ cao và thiết kế nhỏ; Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng

* Phiên bản 12 và 24 sợi - Các bộ phận quang học 12 LC (Hai mặt) / SC (Simplex)

* Sợi đa chế độ có sẵn (62,5 / 125, Tiêu chuẩn 50/125 và OM3, OM4) và chế độ Đơn (OS1 / 2).

* Thiết bị và cáp được kết thúc tại nhà máy và thử nghiệm cho các kết nối trường tức thời với chất lượng và hiệu suất được đảm bảo.
* Vỏ kim loại có độ bền cao bảo vệ các sợi bên trong hiệu quả
* Hỗ trợ cấu hình lại dễ dàng cho việc di chuyển, thêm và thay đổi

 

Ứng dụng:

 

1. Gói chế độ truyền không đồng bộ (ATM) cho 100 CÁI :

Mạng quang 2.Passive (PON)

3.Fiber đến nhà (FTTH) Kích thước gói hàng: 46cm * 33cm * 23 CM

4. Mạng khu vực địa phương (LAN)

5. Truyền hình truyền hình (CATV)

6. Thiết bị tốt nhất

Màu nước 8 lõi / 12 lõi / 24 lõi Sợi quang MPO / MTP Dây nối / Đầu nối MPO

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Sophie

Tel: +8618926423164

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)