Nhà Sản phẩmSản phẩm MPO

MPO - Dây cáp quang LC, 4, 8, 12, 24 Sợi quang trong đầu nối đơn cho CATV quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO - Dây cáp quang LC, 4, 8, 12, 24 Sợi quang trong đầu nối đơn cho CATV quang

Trung Quốc MPO - Dây cáp quang LC, 4, 8, 12, 24 Sợi quang trong đầu nối đơn cho CATV quang nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MPO - Dây cáp quang LC, 4, 8, 12, 24 Sợi quang trong đầu nối đơn cho CATV quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Senko / US CONEC / Furukawa Connector
Chứng nhận: ISO9001:2008, SGS, ROSH

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20
chi tiết đóng gói: 500units / cartern
Thời gian giao hàng: trong 5-10 ngày
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50 nghìn
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

MPO - Dây cáp quang LC, 4, 8, 12, 24 Sợi quang trong đầu nối đơn cho CATV quang

Dây mút sợi quang MTP / MPO được sử dụng trong các loại cáp đa dạng Ribbon, không giống như simplex hoặc duplex. Có một số kết nối sợi thủy tinh trong một dây vá sợi quang MTP / MPO, ví dụ, 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi.

Tính năng, đặc điểm

Chế độ đơn và đa chế độ (phẳng) APC (catercorner 8 độ góc cạnh) có sẵn

Mật độ sợi cao (tối đa 24 sợi cho Multimode)

Chất xơ trong đầu nối đơn: 4, 8, 12 24

Chèn / kéo chốt nối

Mất phản xạ cao với APC

Tuân thủ đặc điểm kỹ thuật của Telcordia GR-1435-CORE và chuẩn Rosh

Ứng dụng:

1.FTTH, CATV, LAN, NGƯỜI ĐÀN ÔNG, WAN, Kiểm Tra & Measuremen
2. truyền video, truyền dữ liệu
3.Kết nối thiết bị tích cực
Cài đặt 4.Premise
5. Mạng viễn thông và xử lý dữ liệu
6.Công nghiệp, y tế và quân sự
7. Tích hợp hệ thống cho Long Haul, Metro và mạng truy cập

Thông số kỹ thuật

Mục

Chế độ đơn

Đa chế độ

Đường kính sợi

9/125 um

62,5 / 125um 50 / 125um

Mất chèn

PC < 0.5dB APC < 0.4dB

PC < 0.4dB

Mất mát trở lại

PC > 45 dB APC > 55dB

PC > 25dB

Thử kéo

1000 lần < 0,5 dB

Trao đổi

< 0,5 dB

Nhiệt độ hoạt động

-40 ℃ ~ + 80 ℃

Lực chống căng

15kgf

Thông tin đặt hàng

MPO / PC-MPO / PC-SM-12CORE – 2 triệu
    
① Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, E2000, MPO, DIN, D4, SMA
②Ferrule Kết thúc: PC, UPC, APC
③Loại khác: Single-mode (SM: 9 / 125um), Multimode (MM: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um)
④Số lượng sợi quang: 4 lõi, 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi
⑤ Chiều dài có thể: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh
⑥ Loại cáp: PVC, LSZH, OM3, OFNR, OFNP, Plenum

Chi tiết liên lạc
Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

Người liên hệ: Terrence

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)