Nhà Sản phẩm

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
Chất lượng của dây vá sợi quang MPO rất tốt. Giá phù hợp. Tôi sẽ mua nó ở đây vào lần tới.

—— Jose Alves

Các công cụ trong hộp công cụ sợi có đầy đủ các công cụ. tôi rất thích nó

—— Armj Bardo

dịch vụ là thỏa đáng, trả lời là trong thời gian.

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng

(14)
Trung Quốc Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC nhà máy sản xuất

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC

FWDM T1310 R1490 & 1550 bao bì ống thép lọc quang với đầu nối SC APC 1. Mô tả: Ba cổng WDM đặc biệt đề cập đến ba thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng cụ thể. Trong mạng truyền thông sợi quang, sử dụng WDM ba ... Read More
2017-09-06 11:38:42
Trung Quốc Bộ lọc quang FWDM T1550 R1310 & 1490 với đầu nối SC APC 0.9mm G657A nhà máy sản xuất

Bộ lọc quang FWDM T1550 R1310 & 1490 với đầu nối SC APC 0.9mm G657A

Bộ lọc quang FWDM T1550 R1310 & 1490 với đầu nối SC APC 0.9mm G657A 1. Mô tả: Ba cổng WDM đặc biệt đề cập đến ba thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng cụ thể. Trong mạng truyền thông sợi quang, sử dụng WDM ba ... Read More
2017-09-06 11:38:14
Trung Quốc Bộ lọc quang WWDM cwdm 1310nm 1490nm Bộ lọc quang 1550nm bộ lọc 0,9 / 2,0 / 3,0 mm nhà máy sản xuất

Bộ lọc quang WWDM cwdm 1310nm 1490nm Bộ lọc quang 1550nm bộ lọc 0,9 / 2,0 / 3,0 mm

Bộ lọc quang học FWDM 1310nm 1490nm 1550nm 1. Mô tả: Ba cổng WDM đặc biệt đề cập đến ba thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng cụ thể. Trong mạng truyền thông sợi quang, sử dụng WDM ba cổng có thể đạt được truy... Read More
2017-09-06 11:38:10
Trung Quốc Bộ đa kênh phân đoạn bước sóng dày đặc 100GHz 8 kênh Mux hoặc DeMux nhà máy sản xuất

Bộ đa kênh phân đoạn bước sóng dày đặc 100GHz 8 kênh Mux hoặc DeMux

Tính năng, đặc điểm Khoảng cách kênh ITU 100GHz Mất chèn thấp Băng thông rộng Cách ly kênh cao Độ ổn định và độ tin cậy cao Các ứng dụng Thêm / bớt kênh Mạng DWDM Định tuyến bước sóng Bộ khuếch đại quang học s... Read More
2016-10-26 10:55:34
Trung Quốc 4CH, Bộ ghép kênh phân chia bước sóng 8CH CWDM / DWDM Module nhà máy sản xuất

4CH, Bộ ghép kênh phân chia bước sóng 8CH CWDM / DWDM Module

4CH, 8CH CWDM / DWDM Mô-đun mô-đun DWDM 1293 nm, CWDM 1491nm, DWDM 1291nm, CWDM 4Skip0, CWDM 1471 nm, Coupler 2 * 2 Tính năng, đặc điểm ■ Độ ổn định bước sóng cao ; ■ Cách ly kênh cao; ■ Kích thước nhỏ gọn; ■ ... Read More
2016-10-26 09:58:20
Trung Quốc 500mW Hộp đen đóng gói Bộ lọc bước sóng Bộ ghép kênh Bộ ghép kênh 1-5M Cáp trần nhà máy sản xuất

500mW Hộp đen đóng gói Bộ lọc bước sóng Bộ ghép kênh Bộ ghép kênh 1-5M Cáp trần

500mW Hộp đen đóng gói Bộ lọc bước sóng Bộ ghép kênh Bộ ghép kênh 1-5M Cáp trần Tính năng : • Phạm vi bước sóng rộng • Mất chèn thấp • Cách ly kênh cao • Tính ổn định và độ tin cậy cao Ứng dụng : • Giám sát hệ ... Read More
2016-10-26 09:58:20
Trung Quốc Thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng tiêu chuẩn 100G / 200G ITU tiêu chuẩn nhà máy sản xuất

Thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng tiêu chuẩn 100G / 200G ITU tiêu chuẩn

Thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng tiêu chuẩn 100G / 200G ITU tiêu chuẩn Thiết bị DWDM Bộ ghép kênh phân chia bước sóng dày đặc (DWDM) sử dụng công nghệ phủ màng mỏng và thiết kế độc quyền của bao bì quang ... Read More
2016-10-26 09:58:20
Trung Quốc 1550nm quang tuần hoàn 3 cổng tuần hoàn đen kim loại ổn định cao cho WDM nhà máy sản xuất

1550nm quang tuần hoàn 3 cổng tuần hoàn đen kim loại ổn định cao cho WDM

1550nm quang tuần hoàn 3 cổng tuần hoàn đen kim loại ổn định cao cho WDM Bộ tuần hoàn quang 1550nm Bộ tuần hoàn quang học là một loại linh kiện quang đặc biệt, với chức năng truyền hai chiều sợi đơn. Chức năng ... Read More
2016-10-26 09:58:20
Trung Quốc Độ ổn định sợi quang tuần hoàn 1310nm High Channel Isolation nhà máy sản xuất

Độ ổn định sợi quang tuần hoàn 1310nm High Channel Isolation

Độ ổn định sợi quang tuần hoàn 1310nm High Channel Isolation Bộ tuần hoàn quang học là một loại linh kiện quang đặc biệt, với chức năng truyền hai chiều sợi đơn. Chức năng này thường được kết hợp với lưới sợi ... Read More
2016-10-26 09:58:20
Trung Quốc Bộ cách ly quang học công suất cao 1480nm và bộ tuần hoàn màu đen nhà máy sản xuất

Bộ cách ly quang học công suất cao 1480nm và bộ tuần hoàn màu đen

Bộ cách ly quang học công suất cao 1480nm và bộ tuần hoàn màu đen Các bộ cách ly quang học có thể chặn ngược và ngược chiều theo hướng ngược lại ở bất kỳ điểm phân cực nào. Nó có phân tán chế độ phân cực thấp ... Read More
2016-10-26 09:58:20
Page 1 of 2|< 1 2 >|