Nhà Sản phẩm

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng

(14)
Trung Quốc Độ ổn định sợi quang tuần hoàn 1310nm High Channel Isolation nhà máy sản xuất

Độ ổn định sợi quang tuần hoàn 1310nm High Channel Isolation

Độ ổn định sợi quang tuần hoàn 1310nm High Channel Isolation Bộ tuần hoàn quang học là một loại linh kiện quang đặc biệt, với chức năng truyền hai chiều sợi đơn. Chức năng này thường được kết hợp với lưới sợi ... Read More
2020-05-25 16:02:27
Trung Quốc 500mW Hộp đen đóng gói Bộ lọc bước sóng Bộ ghép kênh Bộ ghép kênh 1-5M Cáp trần nhà máy sản xuất

500mW Hộp đen đóng gói Bộ lọc bước sóng Bộ ghép kênh Bộ ghép kênh 1-5M Cáp trần

500mW Hộp đen đóng gói Bộ lọc bước sóng Bộ ghép kênh Bộ ghép kênh 1-5M Cáp trần Tính năng : • Phạm vi bước sóng rộng • Mất chèn thấp • Cách ly kênh cao • Tính ổn định và độ tin cậy cao Ứng dụng : • Giám sát hệ ... Read More
2020-05-25 15:58:14
Trung Quốc Thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng tiêu chuẩn 100G / 200G ITU tiêu chuẩn nhà máy sản xuất

Thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng tiêu chuẩn 100G / 200G ITU tiêu chuẩn

Thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng tiêu chuẩn 100G / 200G ITU tiêu chuẩn Thiết bị DWDM Bộ ghép kênh phân chia bước sóng dày đặc (DWDM) sử dụng công nghệ phủ màng mỏng và thiết kế độc quyền của bao bì quang ... Read More
2020-05-25 11:51:39
Trung Quốc 1310nm chất cách ly quang thấp Pmd cho bộ khuếch đại sợi quang nhà máy sản xuất

1310nm chất cách ly quang thấp Pmd cho bộ khuếch đại sợi quang

Bộ cách ly sợi quang 1310nm Pmd thấp cho bộ khuếch đại sợi quang 1310 Sigle / Bộ cách ly giai đoạn kép Optical isolators can block backflection and backscattering in the reverse direction at any polarization ... Read More
2020-05-25 11:49:51
Trung Quốc Bộ đa kênh phân đoạn bước sóng dày đặc 100GHz 8 kênh Mux hoặc DeMux nhà máy sản xuất

Bộ đa kênh phân đoạn bước sóng dày đặc 100GHz 8 kênh Mux hoặc DeMux

Tính năng, đặc điểm Khoảng cách kênh ITU 100GHz Mất chèn thấp Băng thông rộng Cách ly kênh cao Độ ổn định và độ tin cậy cao Các ứng dụng Thêm / bớt kênh Mạng DWDM Định tuyến bước sóng Bộ khuếch đại quang học s... Read More
2020-05-25 11:36:04
Trung Quốc Mô-đun khuếch đại quang học được pha tạp Erbium Mô đun Edfa được sử dụng trong DWDM nhà máy sản xuất

Mô-đun khuếch đại quang học được pha tạp Erbium Mô đun Edfa được sử dụng trong DWDM

Bộ khuếch đại sợi quang pha tạp Erbium Mô-đun Edfa được sử dụng trong DWDM Đặc tính: Tiếng ồn thấp Suy thoái CSO thấp Giao diện giám sát tình trạng hoàn hảo Độ ổn định và độ tin cậy cao Ứng dụng: Hệ thống khu... Read More
2020-05-25 11:35:11
Trung Quốc Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC nhà máy sản xuất

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FWDM T1310 R1490 & 1550 với đầu nối SC APC

FWDM T1310 R1490 & 1550 bao bì ống thép lọc quang với đầu nối SC APC 1. Mô tả: Ba cổng WDM đặc biệt đề cập đến ba thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng cụ thể. Trong mạng truyền thông sợi quang, sử dụng WDM ba ... Read More
2020-05-20 11:58:44
Trung Quốc Bộ lọc quang FWDM T1550 R1310 & 1490 với đầu nối SC APC 0.9mm G657A nhà máy sản xuất

Bộ lọc quang FWDM T1550 R1310 & 1490 với đầu nối SC APC 0.9mm G657A

Bộ lọc quang FWDM T1550 R1310 & 1490 với đầu nối SC APC 0.9mm G657A 1. Mô tả: Ba cổng WDM đặc biệt đề cập đến ba thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng cụ thể. Trong mạng truyền thông sợi quang, sử dụng WDM ba ... Read More
2017-09-06 11:38:14
Trung Quốc Bộ lọc quang WWDM cwdm 1310nm 1490nm Bộ lọc quang 1550nm bộ lọc 0,9 / 2,0 / 3,0 mm nhà máy sản xuất

Bộ lọc quang WWDM cwdm 1310nm 1490nm Bộ lọc quang 1550nm bộ lọc 0,9 / 2,0 / 3,0 mm

Bộ lọc quang học FWDM 1310nm 1490nm 1550nm 1. Mô tả: Ba cổng WDM đặc biệt đề cập đến ba thiết bị ghép kênh phân chia bước sóng cụ thể. Trong mạng truyền thông sợi quang, sử dụng WDM ba cổng có thể đạt được truy... Read More
2017-09-06 11:38:10
Trung Quốc 4CH, Bộ ghép kênh phân chia bước sóng 8CH CWDM / DWDM Module nhà máy sản xuất

4CH, Bộ ghép kênh phân chia bước sóng 8CH CWDM / DWDM Module

4CH, 8CH CWDM / DWDM Mô-đun mô-đun DWDM 1293 nm, CWDM 1491nm, DWDM 1291nm, CWDM 4Skip0, CWDM 1471 nm, Coupler 2 * 2 Tính năng, đặc điểm ■ Độ ổn định bước sóng cao ; ■ Cách ly kênh cao; ■ Kích thước nhỏ gọn; ■ ... Read More
2016-10-26 09:58:20
Page 1 of 2|< 1 2 >|