Nhà Sản phẩm

Bộ tách sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ tách sợi quang

(46)
Trung Quốc Bộ tách sợi quang PLC ổn định 1 × 8 môi trường cho hệ thống CATV & cảm biến sợi quang nhà máy sản xuất

Bộ tách sợi quang PLC ổn định 1 × 8 môi trường cho hệ thống CATV & cảm biến sợi quang

Bộ chia sợi quang PLC ổn định 1 × 8 cho các hệ thống CATV và cảm biến sợi Gói ABS, 3.0mm, cáp 1M, đầu nối LC / PC Bộ ghép quang là một thiết bị quang học kết hợp hoặc phân chia năng lượng từ các sợi quang. Bộ ... Read More
2020-05-29 18:01:38
Trung Quốc Mất chèn thấp, PDL 1 × 32 PLC SC / APC Bộ tách sợi quang thấp nhà máy sản xuất

Mất chèn thấp, PDL 1 × 32 PLC SC / APC Bộ tách sợi quang thấp

Bộ chia PLC 1 × 32 Gói ABS, 3.0mm, cáp 1.5M, đầu nối SC / APC Bộ ghép quang là một thiết bị quang học kết hợp hoặc phân chia năng lượng từ các sợi quang. Bộ chia quang phân chia ánh sáng từ một sợi đơn thành ... Read More
2020-05-29 17:59:33
Trung Quốc 1 × 8 PLC sợi quang Splitter ABS gói thấp phân cực phụ thuộc mất nhà máy sản xuất

1 × 8 PLC sợi quang Splitter ABS gói thấp phân cực phụ thuộc mất

Bộ chia PLC 1 × 8, Đầu nối SC / PC của gói ABS PLC Splitter is based on Planar Lightwave Circuit techmology and precision aligning process, can divide a single/dual optical input(s) into multipe optical outputs ... Read More
2020-05-29 17:57:11
Trung Quốc Bộ chia quang 1 × 4, đầu nối 1310/1490 / 1550nm, SC / APC, cáp 3.0mm nhà máy sản xuất

Bộ chia quang 1 × 4, đầu nối 1310/1490 / 1550nm, SC / APC, cáp 3.0mm

Bộ chia sợi quang 1 × 4, đầu nối 1310 / 1550nm, SC / APC, cáp 3.0mm SPLITTER FBT: 1. Bộ chia sợi quang FBT 2. Đánh bóng PC, UPC, APC 3. Bộ chuyển đổi FC, SC, ST LC VÀ MU 4. Bước sóng: 1310/1550 Sự miêu tả: The ... Read More
2020-05-29 17:54:44
Trung Quốc Bộ tách sợi quang PLC 1 × 4 Bộ kết nối SC / APC cho mạng FTTX nhà máy sản xuất

Bộ tách sợi quang PLC 1 × 4 Bộ kết nối SC / APC cho mạng FTTX

Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC 1 × 4 Gói kết nối SC / APC cho mạng FTTX PLC Splitter is based on Planar Lightwave Circuit techmology and precision aligning process, can divide a single/dual optical input(s) ... Read More
2020-05-29 17:23:17
Trung Quốc Bộ tách sợi quang 1 × 3 (bao gói ABS) Cáp nối SC / APC 3.0mm nhà máy sản xuất

Bộ tách sợi quang 1 × 3 (bao gói ABS) Cáp nối SC / APC 3.0mm

Bộ chia sợi quang 1 × 3, đầu nối 1310 / 1550nm, SC / APC, cáp 3.0mm SPLITTER FBT: 1. Bộ chia sợi quang FBT 2. Đánh bóng PC, UPC, APC 3. Bộ chuyển đổi FC, SC, ST LC VÀ MU 4. Bước sóng: 1310/1550 Bộ chia sợi ... Read More
2020-05-29 17:20:30
Trung Quốc 1 × 32 PLC Fiber Optic Splitterr, đầu nối SC / PC, cáp 3.0mm cho Fiber đến nhà nhà máy sản xuất

1 × 32 PLC Fiber Optic Splitterr, đầu nối SC / PC, cáp 3.0mm cho Fiber đến nhà

Bộ chia PLC 1 × 32, đầu nối SC / PC, cáp 3.0mm Bộ ghép quang là một thiết bị quang học kết hợp hoặc phân chia năng lượng từ các sợi quang. Bộ chia quang phân chia ánh sáng từ một sợi đơn thành hai hoặc nhiều k... Read More
2020-05-29 17:17:24
Trung Quốc Cáp trắng SC APC 1x4 Bộ chia cáp quang PLC với cáp LSZH nhà máy sản xuất

Cáp trắng SC APC 1x4 Bộ chia cáp quang PLC với cáp LSZH

Bộ chia cáp quang SC APC 1x4 với cáp LSZH PLC Splitter is based on Planar Lightwave Circuit techmology and precision aligning process, can divide a single/dual optical input(s) into multipe optical outputs ... Read More
2020-05-29 17:12:59
Trung Quốc Mất trở lại> Bộ chia sợi quang đa mode 45dB được sử dụng trong các cảm biến LAN, PON và sợi quang nhà máy sản xuất

Mất trở lại> Bộ chia sợi quang đa mode 45dB được sử dụng trong các cảm biến LAN, PON và sợi quang

Bộ tách sợi quang đa chế độ được sử dụng trong các cảm biến LAN, PON và sợi quang The Multimode Fused Fiber Couplers are designed by cascade basic units to eliminate the module sensitivity. Bộ ghép nối sợi ... Read More
2020-05-25 16:42:11
Trung Quốc 1 * 4 1 * 16 1 * 32 PLC Fiber Optic Splitter ống thép packaing với SC / APC nối nhà máy sản xuất

1 * 4 1 * 16 1 * 32 PLC Fiber Optic Splitter ống thép packaing với SC / APC nối

1 * 4 1 * 16 1 * 32 Đóng gói ống thép quang sợi PLC với đầu nối SC / APC Ống thép, 0,9mm, cáp 1M, đầu nối SC / APC Bộ ghép quang là một thiết bị quang kết hợp hoặc tách nguồn từ sợi quang. Bộ chia quang phân ... Read More
2020-05-16 10:09:44
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|