Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi cáp quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
chất lượng tốt Sợi quang Pigtail giảm giá
Khách hàng đánh giá
The quality of fiber optic pigtail is very good and have good package,will cooperate with you next time.

—— Jose Alves

Your products are good quality and lead time is short,will purchase from you next time.

—— Andrei youn

The MPO patch cord is good loss data and have stable performance, the most important is your price is lower than other ,and service in time.

—— Armj Bardo

I have bought the FTTH box several times from you,every time can be delivered on time and the quality is very good

—— lury green

Chất lượng tốt và dịch vụ tốt. Bạn là một đối tác đáng tin cậy.

—— Dan Huckans

Như cùng một mức giá, dây vá sợi của họ là tốt hơn so với những người khác.

—— Danie Steven

Tàu chỉ trong thời gian, mong được sự hợp tác tiếp theo.

—— Joe Bena

Sản phẩm của bạn có chất lượng tốt, hy vọng sẽ hợp tác với bạn trong thời gian tới.

—— Zahid Wasim

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi cáp quang

(3)
Trung Quốc Màu đen Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang RJ-45 SC Áp dụng cho Mạng băng thông rộng của trường nhà máy sản xuất

Màu đen Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang RJ-45 SC Áp dụng cho Mạng băng thông rộng của trường

Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sợi quang RJ-45 SC Áp dụng cho Mạng băng thông rộng của trường Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang Ethernet Sợi đơn 1,10 / 100M Singlemode Đầu nối 2... Read More
2020-05-25 16:45:31
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang RJ-45 Ethernet giảm tổn thương cảm ứng sét nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang RJ-45 Ethernet giảm tổn thương cảm ứng sét

Bộ chuyển đổi cáp quang RJ-45 Ethernet giảm tổn thương cảm ứng sét 1.10 / 100M Singlemode Single Fiber Đầu nối 2.UTP: RJ-45, 3. Đầu nối Wi-Fi: SC, 100Mb / giây Dòng CY01 / 02 10 / 100M Singlemode Single Fiber ... Read More
2016-05-30 10:41:56
Trung Quốc Tự động đàm phán cho 10/100/1, 000M TP tốc độ cổng sợi quang Media Converters nhà máy sản xuất

Tự động đàm phán cho 10/100/1, 000M TP tốc độ cổng sợi quang Media Converters

Auto đàm phán cho 10/100/1, 000M TP tốc độ cổng sợi quang Media Converters Fiber Media Converter Có sẵn cho việc phân phối và kết nối thiết bị đầu cuối của hệ thống sợi quang Fiber Media Converter Tính năng, đ... Read More
2016-05-30 10:41:56
Page 1 of 1